หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - เป็นสิวหายยาก มีอะไรที่ทำให้สิวหายเร็ว แผลเป็นจางลงไหมคะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => สุขภาพ-ความงาม => ข้อความที่เริ่มโดย: beekkza ที่ 4 ธ.ค. 20, 23:31 น

เป็นสิวหายยาก มีอะไรที่ทำให้สิวหายเร็ว แผลเป็นจางลงไหมคะ

กระทู้: เป็นสิวหายยาก มีอะไรที่ทำให้สิวหายเร็ว แผลเป็นจางลงไหมคะ
เริ่มกระทู้โดย: beekkza ที่ 4 ธ.ค. 20, 23:31 น
คือเป็นสิวเยอะมากค่ะ หายยากด้วย เป็นแล้วสิวเก่ายังไม่ทันหายดี สิวใหม่มาอีกแล้วค่ะ มีวิธีไหนมั้นคะที่ทำให้สิวหายเร็วๆ แล้วแผลเป็นก็จางเร็วๆ

กระทู้: เป็นสิวหายยาก มีอะไรที่ทำให้สิวหายเร็ว แผลเป็นจางลงไหมคะ
เริ่มกระทู้โดย: blahblahmean ที่ 4 ธ.ค. 20, 23:57 น
แต่ก่อนเป็นสิวหัวช้าง สิวอักเสบเยอะ เจ็บหน้ามาก แม่ซื้อเซเล ฟูซ กับ powershot skin มาให้กิน สิวยุบลง ไม่อักเสบแล้วค่ะ มันจะค่อยๆ แห้งไปเอง ช่วงนี้ไม่ได้ไปหาหมอสิวแล้วค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: piimiime ที่ 5 ธ.ค. 20, 00:15 น
แวะมารีวิวค่ะ กินCele Fooz กับ powershot skin ผสมกัน ดีงาม
ผิวลื่น สิวแห้ง รอยสิวตื้นขึ้น ส่วนตัวชอบนะผิวดีขึ้นเร็วดี