หน้า : พิมพ์หน้านี้ - แต่งหน้าสมัครแอร์ และงานเองได้ง่ายๆ เพียงกูคลิปนี้

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ผู้หญิงชวนคุย => ข้อความที่เริ่มโดย: crewloungeth ที่ 21 พ.ค. 20, 13:47 น

แต่งหน้าสมัครแอร์ และงานเองได้ง่ายๆ เพียงกูคลิปนี้

เริ่มกระทู้โดย: crewloungeth ที่ 21 พ.ค. 20, 13:47 น
EP. 6 นี้ต้องจะมาชวนเพื่อนๆ หัดแต่งหน้าสมัครแอร์ และสมัครงานกันค่ะ

การแต่งหน้าโทนนี้ต้องได้ใช้ตอนเข้า Final interview กับสายการบิน Emirates ที่ London ค่ะ

เครื่องสำอางที่เพื่อนๆ จะใช้แต่งสามารถเลือกใช้แบรนด์ที่เพื่อนๆ ใช้ประจำได้เลยค่ะ เพียงแค่ถ้าอยากได้โทนสีคล้ายเราให้หาของที่สีใกล้ๆ กับที่เราใช้มาแต่งค่ะ

หากส่วนไหนที่เราอธิบายไม่เคลียร์สามารถแปะคำถามไว้ได้นะคะ GZ3a2l2wy2c