หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ใครเห็นด้วยกับกระผม..มากองกันตรงนี้

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => เรื่องเด่นประเด็นดัง => ข้อความที่เริ่มโดย: Tongpah ที่ 12 เม.ย. 19, 14:54 น

ใครเห็นด้วยกับกระผม..มากองกันตรงนี้

เริ่มกระทู้โดย: Tongpah ที่ 12 เม.ย. 19, 14:54 น
 q*078 q*078 คือบ้านเมืองนี้ทำไมมันสับสนอลมานกันเพียงนี้หนอ.??หาใครจะบอกความในใจแบบตรงๆจริงๆกันสักคนก็ยากเหลือเกิน..เฮ่อ!!
( แวะมาบ่น ) q*078 q*078

เริ่มกระทู้โดย: mahaesakdi ที่ 13 เม.ย. 19, 10:06 น
เห็นควรด้วยครับ

เริ่มกระทู้โดย: ช.ผาสุข ที่ 17 เม.ย. 19, 21:30 น
สวสัดีครับคุณทองผา ไม่ได้เจอซะนาน คิดถึงนะครับ

เริ่มกระทู้โดย: kainuy555 ที่ 23 เม.ย. 19, 13:52 น
สวัสดีคร๊าพพพ มิตรรักแควนเพลงทั้งหลาย ยังสบายดีกันอยู่นะคร๊าพพพ

ว่าจะเสกคาถาให้ทุกคนอยู่ดีมีสุข แต่ช่วงนี้เสกไม่ค่อยออก.... ถ้าเสกโลโซ พอไหวอยู่  โอ้เย้....

แต่เอ๊ะ...สงกะสัยอย่างหนึ่ง ว่า หนุ่มน้อยแถวยานบางกะปิ ยังหายใจดีอยู่หรือป่าว.......อุ๊ย!!!พูดผิด...ยังสบายดีอยู่หรือป่าว เอิ๊กๆๆๆ

คุณทองผา ยังทำสวนลำใยอยู่ป่าวน๊อ อย่าลืมเลี้ยงผึ้งด้วยเน้อ...จะได้อุดหนุน หรือถ้ามีอยู่แล้ว จะช่วยซื้อทีละ 5 ขวด

เริ่มกระทู้โดย: kainuy555 ที่ 23 เม.ย. 19, 13:59 น
ใครจะสับสน ก็ปล่อยเขาไป
เราไม่สับสน ก็เป็นพอเน้อ

ความพูดตรงไปตรงมา เริ่มที่ตัวเรา แล้วมันจะโดมิโน่ไปเอง จ้าาา
แต่ว่าอย่าไปซีเรียสกับมันเลยคร๊าพพพพ
ฟามแน่นอน คือความฟามไม่แน่นอน
แต่ถ้าง่วงเมื่อไหร่ จำต้องนอนแน่ เหอๆๆ

โบราณยังว่าไว้
สาวที่บอกไม่ชอบเรา คือสาวที่ชอบเรา เอิ๊กๆ

เริ่มกระทู้โดย: kainuy555 ที่ 23 เม.ย. 19, 20:08 น
ไม่ควรเขียนกติกาให้มีงูเห่า
เพราะปชช.เลือกสส. เลือกพรรค จากนโยบายที่ได้หาเสียงไว้
หากเขียนกติกาให้สส. ย้ายไปอยู่พรรคอื่นได้
มันจะผิดเจตนารมณ์ที่ปชช.เขาเลือกมา
ก็จะเพี้ยนกันไปใหญ่ไหมน๊อ...
เอาให้มันดูดีๆ มีหลักการ ก็จะพอไปวัดไปวาได้ หรือไม่ อย่างไร จังได๋

เริ่มกระทู้โดย: kainuy555 ที่ 23 เม.ย. 19, 20:32 น
ค่าปรับโฮลเวลล์ หากจำเป็นต้องจ่าย ก็ต้องจ่ายหนะนะ
แต่...
: ต้นเหตุเกิดจาก รมต.และรัฐบาลขณะนั้นทำสัญญาไม่รัดกุม รมต.และรัฐบาลขณะนั้นควรรับผิดชอบหรือไม่อย่างไร
: และเกิดจากการยกเลิกสัญญาที่ไม่รัดกุม คนยกเลิกสัญญาควรรับผิดชอบหรือไม่อย่างไร (สัญญายกเลิกได้ แต่หากยกเลิกตามที่ได้ทำสัญญากันไว้ ก็จะไม่เสียค่าปรับ

รับผิดชอบสักหน่อยเถอะน่า สักสองบาทก็ยังดี ดีกว่าไม่รับผิดชอบเลย (มุกๆ นะฮะ

เริ่มกระทู้โดย: ลูกชาวนา ที่ 29 เม.ย. 19, 10:14 น
 q*078 ลูกชาวนาพูดผิดตรงไหน ข้อความจึงไม่ขึ้นให้ งงค่ะ  q*061

เริ่มกระทู้โดย: ช.ผาสุข ที่ 2 พ.ค. 19, 17:43 น
ไข่นุ้ย แปลว่า ไข่เล็ก   เหมื่อน ไข่ห่าน กับไข่มด เกิดมาทีน่าหดหู่

เริ่มกระทู้โดย: kainuy555 ที่ 3 พ.ค. 19, 21:25 น
เป็นได้ทั้งไข่ห่าน และไข่มดครับ
คล้ายๆ ไม้เท้าวิเศษ ยืดได้ หดได้ครับ เอิ๊กๆ

ไม่เหมือนบางคนครับ ยืดดได้แต่หดไม่ได้ แบบว่ายานไปเลย เพราะว่าระบบไฮดรอลิกเสีย เสียแล้วเสียเลย ซ่อมไม่ได้ เอิ๊กๆ 

โอ้เย้....

เริ่มกระทู้โดย: destinygoa456l ที่ 21 พ.ค. 19, 22:18 น
สวัสดีคุณทองผาสบายดีครับลำใยปีนี้ราคาดีไหมครับคิดถึงครับไม่ได้คุยกันนานเลยรวมทั้งคุณไข่นุ้ยและคุณซอยผาสุกด้วยคุณไข่นุ้ยบอกไข่ยานนั้นจริงไหมครับคงยังเตะปี๊บดังอยู่นะครับมีเวลาเข้ามาคุยกันะครับ

เริ่มกระทู้โดย: kainuy555 ที่ 22 พ.ค. 19, 14:08 น
คนเก่าๆ หายหน้าหายตาไปหมด ไม่รู้ไปอยู่ห้องไหน เว็ปไหน น๊อ  คุณคิมนี่แต่งงานยังน๊อ  รอกินโต๊ะจีน โต๊ะไทย โต๊ะสวิสฯ อยู่เน้อ

เริ่มกระทู้โดย: kainuy555 ที่ 22 พ.ค. 19, 14:09 น
คุณคิม หากเลี้ยงโต๊ะจีน ก็อย่าลืมเมนูข้าวต้มด้วยเน้อ  เพราะว่าลางคน เคี้ยวอะไรไม่ค่อยได้  555

เริ่มกระทู้โดย: Tongpah ที่ 24 ก.ค. 19, 12:37 น
ม่วนอ๊กม่วนใจขนาด!!!เพื่อนตัวเก่าแวะมาเฮือน  q*071 q*071