หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - อยากทราบว่า จัดฟันที่ Canny Smile ดีไหมคะ ?

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => คลับสุขภาพ => ข้อความที่เริ่มโดย: lenaornthima ที่ 12 ส.ค. 18, 21:06 น

อยากทราบว่า จัดฟันที่ Canny Smile ดีไหมคะ ?

เริ่มกระทู้โดย: lenaornthima ที่ 12 ส.ค. 18, 21:06 น
รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ พอดีว่าเรากำลังจะจัดฟัน ราเรียนอยู่ ม.เกษตร เห็นว่ามีคลินิคทำฟันใกล้ๆ แถวนั้น ก็เลยอยากจะถามเพื่อนๆ ที่เคยทำกับคลินิกนี้หน่อยจ้า.. q*078

เริ่มกระทู้โดย: mananon ที่ 14 ส.ค. 18, 16:45 น
ผมก็จัดฟันที่นี้ครับ เพราะใกล้บ้านและสะดวกดีครับ คุณหมอและพี่ๆพนักงานใจดี ให้คำแนะนำแล้วก็อธิบายวิธีการต่างๆแบบละเอียด โดยรวมสำหรับผมที่นี่โอเคมากครับ

เริ่มกระทู้โดย: thavornjob ที่ 16 ส.ค. 18, 10:43 น
เคยไปส่งเพื่อนทำฟันที่นี้อยู่ ค่ะ แต่คนเยอะ รอคิวนานมาก

เริ่มกระทู้โดย: applequang ที่ 17 ส.ค. 18, 11:14 น
เคยค่ะ แต่เราไม่ได้จัดฟันนะ แค่ไปขูดหินปูน แล้วก็อุดฟัน หลังจากหลังทำก็ปกติไม่มีปัญหาอะไร

เริ่มกระทู้โดย: mynongpeach ที่ 17 ส.ค. 18, 19:38 น
เราทำที่สาขาโลตัส หอวังค่ะ  ประทับใจบริการมาก คุณหมอมือเบามาก ตอนทำแทบไม่รู้สึกเจ็บเลย ตอนนี้ทำไปแล้ว 6 ครั้ง ยังไม่เจอปัญหาอะไร ถ้าจขกท จะทำที่สาขา ม.เกษตร เราก็ว่าไม่มีอะไรหน้าเป็นห่วง เพราะทุกๆสาขามาตรฐานแบบเดียวกันหมด

เริ่มกระทู้โดย: alone_line ที่ 17 ส.ค. 18, 23:54 น
เราพึ่งไปจัดมาเมื่อ5เดือนที่แล้วเอง บอกเลยว่าไม่ผิดหวัง แนะนำให้ทำช่วงโปรโมชั่นจะดีที่สุด

เริ่มกระทู้โดย: shopmama ที่ 18 ส.ค. 18, 17:06 น
เค้าไปฟอกสีฟันมาอ่ะ หมอที่นี่มือเบาและดูแลดีมาก แนะนำให้ไปช่วงเช้า เพราะเราเคยไปช่วงเย็น คนเยอะหน่อย รอคิวนานๆ

เริ่มกระทู้โดย: dararunta ที่ 19 ส.ค. 18, 14:01 น
เราเคยจัดฟันที่โลตัส หอวังค่ะ ของเราจัดฟันตอนม.ต้น แล้วไม่ค่อยดูแล ฟันล้มเลยต้องมาจัดใหม่ คุณหมอแนะนำดีมากค่ะ ตอนนี้จัดมา1ปีละ ฟันเข้าที่กว่าตอนม.ต้นอีก พอใจมากกับคลินิกนี้

เริ่มกระทู้โดย: springnew ที่ 20 ส.ค. 18, 17:14 น
ผมก็จัดฟันที่สาขา ม. เกษตร แบบดามอน ตอนนี้จัดมา 8 เดือนละครับ ราคาถือว่าถูกนะ ถ้าเทียบการบริการและวัสดุที่ใช้

เริ่มกระทู้โดย: taramizaap ที่ 21 ส.ค. 18, 17:48 น
เรากับน้องสาวพึ่งไปใส่เครื่องมือที่สาขา ม.เกษตร คอนเฟิร์มอีกเสียงค่ะ บริการดีมากๆ