หน้า : พิมพ์หน้านี้ - จากหัวบางมาเป็นผมดก

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ผู้หญิงชวนคุย => ข้อความที่เริ่มโดย: mikkymikky1612 ที่ 15 ก.พ. 18, 10:47 น

จากหัวบางมาเป็นผมดก

เริ่มกระทู้โดย: mikkymikky1612 ที่ 15 ก.พ. 18, 10:47 น
หวัดดีเพื่อนๆทุกคนวันนี้อยากจะมาบอกตัวช่วยดีๆสำหรับคนหัวบางๆ555 นี้เป็นปัญหาใหญ่มากๆเพราะมันทำให้เราไม่มีความมั่นใจรู้สึกตัวเองหัวล้านตลอดเวาลา เลยไปเจอผลิตภัณฑ์ตัวหนึ่งมา ชื่อว่า K-Lab มันเป็นผงไฟเบอร์สีดำๆเอาไว้โรยตรงหัวที่มันบางๆ แล้วมันก็มีสเปรย์ด้วยนะเอาไว้ฉีดหลังจากโรยผงไฟเบอร์ให้ติดแน่น มันติดจริงๆดูผมดกดำขึ้นเลย q*062 q*062  อยากจะมาบอกต่อสิ่งดีๆให้กับทุกคนเผื่อใครที่มีปัญหาเดียวกันแล้วไม่มีงบไปปลูกผม555 ก็ลองหาซื้อเจ้าตัว K-Lab มาใช้กันดูนะทุกคนนน q*039 q*039