หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - พวกน้ำยาปลูกผมนี่ใช้ได้ผลจริงใหมคะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ผู้หญิงชวนคุย => ข้อความที่เริ่มโดย: 8855_57 ที่ 21 ธ.ค. 17, 09:08 น

พวกน้ำยาปลูกผมนี่ใช้ได้ผลจริงใหมคะ

เริ่มกระทู้โดย: 8855_57 ที่ 21 ธ.ค. 17, 09:08 น
เรามีปัญหาผมร่วงคะ ร่วงจนรู้สึกว่าเริ่มบางลงๆ ไม่โอเคเลยคะ
ลองมา2ยี่ห้อแล้วช่วงแรกขึ้นคะ แล้วก็นิ่งเลยไม่มีขึ้นอีก ใครมียี่ห้อใหนดีหรือใช้ตัวใหยได้ผลมาบอกเราบ้างนะ

เริ่มกระทู้โดย: malamala321 ที่ 22 ธ.ค. 17, 08:47 น
จขกทเราว่าเริ่มจากภายในก่อนใหมคะ กินพวกอาหารเสริมผมพวกงาดำ หรือพวกบำรุงผมของDHCก็ดีคะ ใช้เวลานิดนึงแต่เราว่าผมจะแข็งแรงขึ้นนะ

เริ่มกระทู้โดย: thagmoza ที่ 25 ธ.ค. 17, 18:00 น
เราใช้มาทุกยี่ห้อแล้วก็ยังหลุดร่วง จนมีคนแนะนำว่าให้กินอาหารเสริม biotin h+ ของ blackmores ดู ตอนแรกไม่กล้าลอง แต่ไม่มีอะไรจะเสียแล้ว เลยลองทานดู ผ่านมาเดือนนึง ผมไม่ค่อยร่วง ผมแข็งแรงขึ้น ได้ผลจ้า ผมเริ่มหนาขึ้นเรื่อยๆ เพราะไม่หลุดร่วงแล้ว

เริ่มกระทู้โดย: 0302akkarayotin ที่ 2 ม.ค. 18, 11:41 น
Biothymusคะแนะนำเลย ใช้เป็นsetยิ่งเห็นผล ประมาณเดือนกว่าๆคะ ของเราเน้นใส่เซรั่มหลังสระที่หนังศรีษะคะ