หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - อยากแก้หน้าอกให้สวย ทำไงดี

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => สุขภาพ-ความงาม => ข้อความที่เริ่มโดย: hammooham ที่ 2 ธ.ค. 16, 22:21 น

อยากแก้หน้าอกให้สวย ทำไงดี

เริ่มกระทู้โดย: hammooham ที่ 2 ธ.ค. 16, 22:21 น
เพื่อนทำหน้าอกมาเป็นก้อนเหมือนซาลาเปาเลยค่ะ มันเหมือนเอาอะไรมาแปะไว้อะ ดูหน้าอกแปลกๆ คือน่าเกลียดมาก จะไปแก้ที่ไหนดีคะ

เริ่มกระทู้โดย: kaewploysai ที่ 2 ธ.ค. 16, 23:05 น
รอๆๆๆๆๆๆด้วยคน

เริ่มกระทู้โดย: nammonnie ที่ 2 ธ.ค. 16, 23:21 น
เราไปแก้ที่จาเรม คลินิกมาค่ะ ต้อนแรกก็เป็นก้อนเหมือนกัน ตอนนี้ทรงเริ่มสวยโอเคละ

เริ่มกระทู้โดย: hanarolan ที่ 2 ธ.ค. 16, 23:45 น
แสดงว่าหมอไม่มืออาชีพแน่ๆ นมถึงเป็นก้อน แนะนำ จาเรม คลินิก อีกเสียงค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: sussiejung ที่ 7 ธ.ค. 16, 14:01 น
มาเกาะกระทู้ด้วยคนค่ะ แต่ไม่รู้จะได้ทำมั้ยยย