หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - จะติดกล้องวงจรปิดในโรงงาน ได้ยินว่าฟูจิโกะมีมิราเคิล อายส์ด้วย มันคืออะไรคะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => Gadget (อุปกรณ์ต่างๆ) => ข้อความที่เริ่มโดย: piwliwliw ที่ 17 ส.ค. 16, 10:15 น

จะติดกล้องวงจรปิดในโรงงาน ได้ยินว่าฟูจิโกะมีมิราเคิล อายส์ด้วย มันคืออะไรคะ

กระทู้: จะติดกล้องวงจรปิดในโรงงาน ได้ยินว่าฟูจิโกะมีมิราเคิล อายส์ด้วย มันคืออะไรคะ
เริ่มกระทู้โดย: piwliwliw ที่ 17 ส.ค. 16, 10:15 น
เอาตรง ๆ เราไม่รู้ว่ามันทำไรได้บ้างอะค่ะ

กระทู้: จะติดกล้องวงจรปิดในโรงงาน ได้ยินว่าฟูจิโกะมีมิราเคิล อายส์ด้วย มันคืออะไรคะ
เริ่มกระทู้โดย: golf75 ที่ 17 ส.ค. 16, 10:58 น
มันพิเศษตรงที่มีเจ้าหน้าที่คอยประสานงานกับตำรวจให้เวลาเกิดเหตุ

เริ่มกระทู้โดย: bird5g ที่ 17 ส.ค. 16, 12:14 น
มิราเคิล อายส์ คือหลักการฯ การแจ้งเตือนของกล้องวงจรปิดฟูจิโกะ และเคนโปร ที่ทำงานโดยการอัพโหลดภาพเหตุการณ์ เช่น ตรวจจับการเคลื่อนไหว, ตรวจจับการข้ามเส้นในรูปแบบไฟล์วีดีโอ หรือภาพนิ่งไปยัง Miracle Eyes Cloud Server โดยจะมีศูนย์กลางของมิราเคิล อายส์ คอยตรวจสอบ และประเมินสถานการณ์ให้ท่านตลอด 24 ชั่วโมงครับ

เริ่มกระทู้โดย: nemonina6 ที่ 17 ส.ค. 16, 15:38 น
ดูนี่เลย เข้าใจชัวร์ https://www.youtube.com/watch?v=P1XX-0oqKUw

เริ่มกระทู้โดย: nemonina6 ที่ 17 ส.ค. 16, 15:39 น
ดูนี่เลย เข้าใจชัวร์ https://www.youtube.com/watch?v=P1XX-0oqKUw

เริ่มกระทู้โดย: jennyjjen ที่ 17 ส.ค. 16, 16:48 น
เหมือนช่วยป้องกันเพิ่มขึ้นเป็นสามสี่เท่าอะค่ะ เพราะที่บ้านก็ใช้อยู่เหมือนกัน

เริ่มกระทู้โดย: indyeef ที่ 5 ก.ย. 16, 15:40 น
อารมณ์เหมือนฝากบ้านมั้ยกับตำรวจมั้งคะ

เริ่มกระทู้โดย: nitipacharaviti ที่ 5 ก.ย. 16, 15:51 น
ที่ออฟฟิศผมก็ติดฟูจิโกะครับ