หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ไปดูเพื่อนสาวเค้าแซวกัน! "กัปตันหน่อง"&"ซาร่า"

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => กีฬา => ข้อความที่เริ่มโดย: somzingCPE ที่ 20 มิ.ย. 16, 21:35 น

ไปดูเพื่อนสาวเค้าแซวกัน! "กัปตันหน่อง"&"ซาร่า"

เริ่มกระทู้โดย: somzingCPE ที่ 20 มิ.ย. 16, 21:35 น
"กัปตันหน่อง" ปลื้มจิตร์ ถินขาว นักวอลเลย์บอลสาวทีมชาติไทย โพสต์แซว "ซาร่า" นุศรา ต้อมคำ เพื่อนซี้ที่ได้รับบาดเจ็บข้อเท้าขวาระหว่างเกมที่ทัพนักตบสาวไทย เป็นฝ่ายเอาชนะ อิตาลี เจ้าภาพไปได้อย่างสนุก 3-2 ด้วยข้อความที่ว่า "ทำตามที่หมอสั่งอย่างเคร่งครัด" #หมอให้ยกขาสูง

ภาพจาก : IG ningnhong_5

เริ่มกระทู้โดย: bangkoknews ที่ 20 มิ.ย. 16, 22:52 น
MXv3wiZwwI0

เริ่มกระทู้โดย: nungninglovenai ที่ 20 มิ.ย. 16, 23:31 น
ขอให้หายเร็วๆน่ะค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: กรคนคร ที่ 21 มิ.ย. 16, 08:28 น
ขอให้หายเร็วๆ นะ จะได้กลับมาสร้างรอยยิ้มให้คนไทย เป็นกำลังใจให้เสมอ

เริ่มกระทู้โดย: ซาร่าสู้ๆ ที่ 21 มิ.ย. 16, 09:08 น
เป็นห่วงเธอเสมอหายไวๆนะซาร่าคนงาม!   แข่งแมตช์หน้าสนามที่3ทีมชาติไทยต้องการให้เธอช่วยอีกหนึ่งแรงนะครับ!  สู้ๆครับผม!

เริ่มกระทู้โดย: สู้ๆ ที่ 21 มิ.ย. 16, 10:15 น
 q*078 หายเร็วๆนะคนเก่ง