หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - เน็ตไอดอลมาอีกคนแระ จุดเริ่มต้นของการกลายเป็นหมู จากสาวสุดเซ็กซี่ Sathankorn

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ทีนวาไรตี้ => ข้อความที่เริ่มโดย: siripong0071 ที่ 26 มี.ค. 16, 14:03 น

เน็ตไอดอลมาอีกคนแระ จุดเริ่มต้นของการกลายเป็นหมู จากสาวสุดเซ็กซี่ Sathankorn

กระทู้: เน็ตไอดอลมาอีกคนแระ จุดเริ่มต้นของการกลายเป็นหมู จากสาวสุดเซ็กซี่ Sathankorn
เริ่มกระทู้โดย: siripong0071 ที่ 26 มี.ค. 16, 14:03 น
การกินเยอะไม่เลือก กินเยอะไม่เกรงใจปาก เลยเป็นจุดเริ่มต้นของการกลายเป็นหมูนั้นเอง แต่ก็ยังดีที่กลายเป็นหมูสุดเซ็กซี่ แล้วคุณอยากกลายร่างเป็นอะไรลองเล่นกันดูนะ

จุดเริ่มต้นของการเป็นหมู ไงละ เหนภาพมะ สติ๊กเกอร์แน่นมาก บอกถึงความตะกละสุดๆ55 ลองมะเล่นสิ สนุกนะรู้ยัง ใครอยากโหลดมาลองเล่นดูกันเข้าไปหาใน Play store ได้เลยชื่อแอพ Snow camera app

(http://i.giphy.com/dwI3GuDu61LwI.gif)

กระทู้: เน็ตไอดอลมาอีกคนแระ จุดเริ่มต้นของการกลายเป็นหมู จากสาวสุดเซ็กซี่ Sathankorn
เริ่มกระทู้โดย: ตลกดี ที่ 26 มี.ค. 16, 14:35 น
 q*062

ตลกดีอ่ะ ไม่เคยเจอแอพแบบนี้เลย มันขยับตามหน้าเราด้วยใช่ไหมคะ

เริ่มกระทู้โดย: siripong0071 ที่ 26 มี.ค. 16, 15:02 น
ใช่คะ มันจะตามหน้าเราไปด้วยคะ ลองเล่นดูนะคะ เราลองแล้วสนุกดีคะ