หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - [แนะนำ]งาน 4G ที่ใหญ่ที่สุดในไทย

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => เทคโนโลยี => ข้อความที่เริ่มโดย: nobmano ที่ 24 ม.ค. 16, 20:29 น

[แนะนำ]งาน 4G ที่ใหญ่ที่สุดในไทย

เริ่มกระทู้โดย: nobmano ที่ 24 ม.ค. 16, 20:29 น
พอดีอยากได้มือถือใหม่พอดีบังเอิญไปเจอมาในเฟสบุ๊กน่าสนใจดีเลยมาแชร์กันครับกับงาน ล่าสุดของ AIS 4G
ในงานมีโปรมือถือ 4g หลากหลายรุ่นลดถึง 1หมื่นบาท รวมถึงมีส่วนลดโทรศัพท์มือถือรุ่นจัดรายการพิเศษ น่าสนใจดีครับ และสำหรับใครที่เป็นสายดาราในงานยังมีดาราดังมาร่วมกันเยอะครับ แต่ที่ผมสนใจหนีไม่พ้นน้องพลอยชมพู (อันนี้ผมเล็งเอง 555+)
งานจัดวันที่ 26 มกราคม 59 ที่ Paragon Hall Siam Paragon

รายละเอียดงานเพิ่มเติม : http://www.ais.co.th/newworldnewexperience/

เริ่มกระทู้โดย: queenbabyb ที่ 24 ม.ค. 16, 22:48 น
ขอบคุณนะคะ น่าสนใจมาก ใช้ AIS อยู่แล้วด้วย แถมแขกรับเชิญก็ชอบๆทั้งนั้นเลย โดยเฉพาะพี่เจมส์ อร้ายยยยยยยยยยย

เริ่มกระทู้โดย: maxx_bee ที่ 24 ม.ค. 16, 23:08 น
โหโปรมือถือ 4G ลดหมื่นนึง น่าสนใจครับเดี่ยวแวะไปดูครับ