หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - แนะนำเกมโคตรสนุกๆเลย เล่นกับเพื่อนสนุกมาก

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => เกมส์อื่นๆ => ข้อความที่เริ่มโดย: diabolicesper3 ที่ 4 ม.ค. 16, 22:26 น

แนะนำเกมโคตรสนุกๆเลย เล่นกับเพื่อนสนุกมาก

เริ่มกระทู้โดย: diabolicesper3 ที่ 4 ม.ค. 16, 22:26 น
ผมไปเจอเกมๆนึงมาครับ ดูแล้วน่าสนุกเลยลองโหลดมาเล่น ปรากดว่ามันสนุกดีคับ ชื่อเกมว่านักล่านิ้ว ชื่ออังกิด Finger Slayer คับ เป็นเกมในโทรสับคับ ผมโหลดมาเล่นกับเพื่อนแล้วฮามาก อยากให้เพื่อนๆได้ลองเล่นดูคับ

อันนี้เป็นคลิปตัวอย่างเกมที่ผมเล่นนะคับ

wXsrfhYNezg

ผมก็เล่นกับเพื่อนแล้วเฮฮาแบบนี้ ใช่เลยคับ ต้องลองคับเพื่อนๆ