หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ชาวเชียงใหม่ที่ชอบของหวานน่าไปงานนี้ที่เซ็นทรัลเฟสติวัลมากค่ะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ท่องเที่ยว => ข้อความที่เริ่มโดย: medsri ที่ 29 ธ.ค. 15, 11:59 น

ชาวเชียงใหม่ที่ชอบของหวานน่าไปงานนี้ที่เซ็นทรัลเฟสติวัลมากค่ะ

กระทู้: ชาวเชียงใหม่ที่ชอบของหวานน่าไปงานนี้ที่เซ็นทรัลเฟสติวัลมากค่ะ
เริ่มกระทู้โดย: medsri ที่ 29 ธ.ค. 15, 11:59 น
ชาวเชียงใหม่ที่ชอบของหวานน่าไปงานนี้ที่เซ็นทรัลเฟสติวัลมากค่ะ Candy Sweet Gift Fest มีของหวานให้เลือกซื้อเยอะแยะเลย เห็นเค้าบอกมี Candy Tree ต้นใหญ่ให้ไปถ่ายรูปด้วย แต่ยังไม่ได้ไปที่งานเลย ไว้เดี๋ยวถ้ายังไงจะเก็บภาพมาให้ดูกันอีกทีนะคะ

กระทู้: ชาวเชียงใหม่ที่ชอบของหวานน่าไปงานนี้ที่เซ็นทรัลเฟสติวัลมากค่ะ
เริ่มกระทู้โดย: iamsuperkeano ที่ 30 ธ.ค. 15, 23:08 น
ผมไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ แต่ของหวานแบบนี้ผู้หญิงชอบ น่าชวนไปเดินมากเลย q*073

เริ่มกระทู้โดย: narat ที่ 31 ธ.ค. 15, 14:35 น
เห็นแว้บๆว่ามีเวิร์คชอปจัดสวนในขวดแก้วด้วย ช่วงนี้กำลังชอบเลย น่าไปๆ

เริ่มกระทู้โดย: monkeywin ที่ 31 ธ.ค. 15, 15:39 น
อยากไปถ่ายรูปกับต้นแคนดี้ทรี ไม่รู้จะทำออกมาเป็นยังไง อยากเห็นๆ