หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - มีกิจกรรมแจกตั๋วหนังมาฝาก ใครชอบดูหนัง ชอบของฟรี รีบมาเล่นเลยครับ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ดูหนัง ดูทีวี => ข้อความที่เริ่มโดย: Nithiwatt ที่ 17 ต.ค. 15, 12:28 น

มีกิจกรรมแจกตั๋วหนังมาฝาก ใครชอบดูหนัง ชอบของฟรี รีบมาเล่นเลยครับ

กระทู้: มีกิจกรรมแจกตั๋วหนังมาฝาก ใครชอบดูหนัง ชอบของฟรี รีบมาเล่นเลยครับ
เริ่มกระทู้โดย: Nithiwatt ที่ 17 ต.ค. 15, 12:28 น
เจอกิจกรรมแจกตั๋วหนัง SF จาก Toyota Hilux Revo เลยเอามาฝากคอหนังด้วยกัน เล่นง่ายนิดเดียว เข้าเว็บนี้ http://www.toyota.co.th/hiluxrevo/ ดูคลิปจนจบ แล้วกดลงทะเบียน + แชร์ไปที่หน้า wall facebook ตัวเอง (อย่าลืมตั้งค่าเป็น public) จบ

รอลุ้นรางวัลครับ เล่นวันละหลายๆครั้งได้ ลองแล้ว  q*073 q*073 q*073
แต่ถ้าได้รางวัลก็คงได้รางวัลเดียว

กระทู้: มีกิจกรรมแจกตั๋วหนังมาฝาก ใครชอบดูหนัง ชอบของฟรี รีบมาเล่นเลยครับ
เริ่มกระทู้โดย: Gollum ที่ 19 ต.ค. 15, 12:42 น
ขอบคุณที่เอามาแชร์ครับ รีโว่มีแต่คนบอกว่าช่วงล่างดีขึ้นจริง สงสัยต้องไปลองขับดูบ้าง เล่นกิจกรรมเรียบร้อย ช่วงนี้หนังน่าดูเยอะด้วย ทั้งที่เข้าโรงแล้ว และกำลังจะเข้า เห็นบอกแจกรางวัลทุกวัน วันละ 5 รางวัล ต้องมีเราติด 1 ใน 5 บ้างสักวันล่ะครับ จะเล่นจนกว่าจะได้อะ