หน้า : พิมพ์หน้านี้ - มีเคล็ดลับมาแนะนำสำหรับคนผมบางผมร่วงจ้า

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => สุขภาพ-ความงาม => ข้อความที่เริ่มโดย: Janina ที่ 13 ก.ค. 15, 18:51 น

มีเคล็ดลับมาแนะนำสำหรับคนผมบางผมร่วงจ้า

เริ่มกระทู้โดย: Janina ที่ 13 ก.ค. 15, 18:51 น
เราเป็นคนที่เข้าร้านทำผมบ่อยมากๆเพราะชอบทำสีผมและยืดผมเป็นประจำ นี่เป็นสาเหตุที่ทำให้ผมร่วงเพราะแพ้สารเคมีจากการทำสี เราลองใช้ผลิตภัณฑ์มาหลายชนิดมากๆทั้งเป็นยาสระ ยาทานและยาสมุนไพรต่างๆผมก็ยังไม่หยุดร่วงจนต้องตัดสินใจตัดผมสั้นก็ยังไม่ช่วยเท่าไหร่จนมีเพื่อนเราที่อยู่ต่างประเทศแนะนำให้ใช้ผลิตภัณฑ์ปลูกผมของอเมริกาชื่อว่า fulfixcomplex เราเองก็ตัดสินใจอยู่นานจึงลองใช้ เดือนแรกรู้สึกได้เลยว่าผมไม่ร่วงพอเดือนที่สองเห็นถึงการเปลี่ยนแปลงผมเราเริ่มชี้โด้ชี้เด่ ผมใหม่เริ่มขึ้น คนใกล้ตัวเริ่มทักว่าผมหนาขึ้นเราจึงอยากแนะนำเพื่อนๆที่มีปัญหาเดียวกันให้ลองใช้ดู เมื่อผมหนาขึ้นก็มั่นใจมากขึ้นตอนนี้ก็ยังใช้อย่างต่อเนื่องแต่ก็ยังไม่กล้าเข้าร้านทำผมนะ เราเข็ดน่ะ แต่ยอมรับเลยว่าลองแล้วเห็นผลเร็วมากตอนนี้เราต้องสั่งอย่างต่อเนื่องไม่กล้าหยุดใช้เพราะผมใหม่กำลังขึ้น แนะนำแค่นี้แหละจ้า q*039