หน้า : พิมพ์หน้านี้ - เมื่อเพื่อนสาวอยากขาว

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ผู้หญิงชวนคุย => ข้อความที่เริ่มโดย: plapla_jang ที่ 25 พ.ค. 15, 10:20 น

เมื่อเพื่อนสาวอยากขาว

เริ่มกระทู้โดย: plapla_jang ที่ 25 พ.ค. 15, 10:20 น
เพื่อนเราเป็นสาวประเภท2 ค่ะ ผิวดำค่ะ และก็ชอบสรรหานู่นนี่นั่นมาใช้ เพราะนางอยากขาว
ยานี่กินมาหลายตัวมากๆ อะไรที่เค้าว่าดีๆ นางก็ไปหาซื้อมา บางตัวมี อย. บางตัวไม่มี อย. นางก็ยังกล้าซื้อ เห็นแล้วเป็นห่วงแทนเลยค่ะ ส่วนนางก็เฝ้าถามตลอดว่า ตอนนี้นางขาวยัง ………..อยากจะบอกเหลือเกินว่า ผ่านไป 5 เดือน นางก็ยังไม่ขาวเลยค่ะ เราก็เลยแนะนำให้นางไปที่คลินิก Bangkok Anti-Aging Center ดีกว่า เพราะที่นี่เค้าจะดูแลเรื่องผิวให้เราด้วยแถมไม่เป็นอันตรายอีกต่างหาก