หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ปีนี้ ท็อปเจริญ จะมีโครงการแจกแว่นตาให้คนแก่อีกมั๊ยครับ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ห้องข่าว => ข้อความที่เริ่มโดย: num_lock ที่ 30 มี.ค. 15, 11:38 น

ปีนี้ ท็อปเจริญ จะมีโครงการแจกแว่นตาให้คนแก่อีกมั๊ยครับ

กระทู้: ปีนี้ ท็อปเจริญ จะมีโครงการแจกแว่นตาให้คนแก่อีกมั๊ยครับ
เริ่มกระทู้โดย: num_lock ที่ 30 มี.ค. 15, 11:38 น
เห็นทุกมีจะออกข่าวว่ามีโครงการแจกแว่น รักษาต้อกระจก ตลอด ปีนี้จะมีอีกหรือเปล่าครับ อยากลองให้พ่อเข้าร่วมโครงการครับ

กระทู้: ปีนี้ ท็อปเจริญ จะมีโครงการแจกแว่นตาให้คนแก่อีกมั๊ยครับ
เริ่มกระทู้โดย: ชายในเงาจันทร์ ที่ 30 มี.ค. 15, 14:54 น
ปีนี้ยังมีแจกครับ พอดีอ่านข่าวเจอมา แว่นท็อปเจริญ จะมีโครงการ แว่นตาผู้สูงวัยในสมเด็จพระเทพรัตนฯ ครับ มีทั้งตัดแว่นฟรี รักษาตาฟรีครับ

เริ่มกระทู้โดย: ศรัญ ที่ 31 มี.ค. 15, 11:18 น
ถ้า จขกท. สนใจโครงการ ลองไปงานแถลงข่าวเปิดตัวดูครับ เค้าจะงานวันที่ 3 เมษา ที่ สยามดิสคัฟเวอรี่พอดีได้ข่าวจากเพื่อนที่ทำอยู่ท็อปเจริญครับ สนใจลองไปดูครับ จะได้มีข้อมูลตัดสินใจ

เริ่มกระทู้โดย: ทอดมันกุ้ง ที่ 31 มี.ค. 15, 15:38 น
ไม่ไปงานแถลงข่าวแล้วจะให้ คุณแม่ เข้าร่วมโครงการได้มั๊ยคะ อ่านแล้วสนใจค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: ชายในเงาจันทร์ ที่ 2 เม.ย. 15, 14:28 น
น่าจะเข้าร่วมได้นะครับ แต่ยังไงถ้าว่างลองไปฟังดูครับ พาคุณแม่ไปด้วยก็ได้ เพื่อในงานเค้ามาลงชื่อ หรือให้ลงทะเบียนไว้ครับ