หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - [Review] วันนี้จะขออนุญาตรีวิวความน่ารักของ Bubbly Kitty World Mcdonald ค่ะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ผู้หญิงชวนคุย => ข้อความที่เริ่มโดย: chatosusuki ที่ 29 พ.ย. 14, 11:20 น

[Review] วันนี้จะขออนุญาตรีวิวความน่ารักของ Bubbly Kitty World Mcdonald ค่ะ

กระทู้: [Review] วันนี้จะขออนุญาตรีวิวความน่ารักของ Bubbly Kitty World Mcdonald ค่ะ
เริ่มกระทู้โดย: chatosusuki ที่ 29 พ.ย. 14, 11:20 น
เริ่มเเรกเลยเป็นคนชอบคิดตี้จังมากเลยค่ะ เลยชอบทุกอย่างที่เป็นคิตตี้ เเล้วมาเจอชุดสะสมของเเมคโดนัลน่ารักมากๆค่ะ เราเลยไม่พลาดสั่งซื้อออนไลน์ตั้งเเต่รอบเเรก ได้มาครบทุกตัวตามรูปค่ะ
ส่วนสัปดาห์นี้ สำหรับคนที่ตามเก็บทีละตัว เเมคปล่อยเจ้าตัว โอซารุโนะมงคิจิ มาเเล้วน๊า
ส่วนใครที่อยากได้ Bubbly Kitty World เป็นเซ็ตอยู่ ตอนนี้เเมคยังขยายเวลาในการสั่งซื้อออนไลน์นะคะ ถึง 30 พย นี้ ค่ะ
http://mcdelivery.mcthai.co.th/hellokitty/

กระทู้: [Review] วันนี้จะขออนุญาตรีวิวความน่ารักของ Bubbly Kitty World Mcdonald ค่ะ
เริ่มกระทู้โดย: takahachitanaka ที่ 29 พ.ย. 14, 11:24 น
เพิ่งคลิกสั่งออนไลน์ไปเมื่อวาน เงินเดือนออกค่ะ เห็นรูปแล้วรอจะไม่ไหวเเล้ว

เริ่มกระทู้โดย: sasakihatono ที่ 29 พ.ย. 14, 16:12 น
น่ารักอ่า อยากได้ อยากได้