หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - อยากไปขายของที่ตลาดมายโหล ต้องติดต่อที่ไหนคะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ผู้หญิงชวนคุย => ข้อความที่เริ่มโดย: mingmookka ที่ 25 พ.ย. 14, 19:27 น

อยากไปขายของที่ตลาดมายโหล ต้องติดต่อที่ไหนคะ

เริ่มกระทู้โดย: mingmookka ที่ 25 พ.ย. 14, 19:27 น
พอดีเคยไปเดินที่ตลาดมายโหล แล้วสนใจอยากขายของที่นี่อ่ะค่ะ พอมีใครทราบไหมคะว่าต้องติดต่อที่ไหน ยังไงบ้างคะ

เริ่มกระทู้โดย: ธนาพร ที่ 1 ธ.ค. 14, 12:42 น
แล้วตลาดมายโหลมันอยู่ที่ไหนอ่ะคะ แหะแหะ  q*072

เริ่มกระทู้โดย: KaiMook ที่ 13 ธ.ค. 14, 23:51 น
มันคือตลาดที่อยู่ใน พอร์โต้ชิโน่ ตรงพระราม 2 ทางไปหัวหินค่ะ สินค้าโอเคนะ ของไม่ซ้ำใครดี

เริ่มกระทู้โดย: ขนมนมเนย ที่ 14 ธ.ค. 14, 00:42 น
ลองตามดูใน fb ที่ชื่อ porto chino อ่ะค่ะ น่าจะมีข้อมูลอยู่นะ

เริ่มกระทู้โดย: ชิงชิง ที่ 14 ธ.ค. 14, 09:48 น
ไปดูข้อมูลใน fb เหมือน คห.บนอ่ะค่ะ เราทราบแค่ตลาดมายโหลเปิดทุกวันศุกร์ที่ 2 ของเดือน มีเดือนละประมาณ 7-9 วัน เปิดตั้งแต่ 8 โมงเช้าถึง 3 ทุ่มอ่ะค่ะ