หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - เป็นเกย์อยากมีลูกครับ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ความรัก - ความสัมพันธ์ => ข้อความที่เริ่มโดย: Mashikung ที่ 16 พ.ย. 14, 13:11 น

เป็นเกย์อยากมีลูกครับ

เริ่มกระทู้โดย: Mashikung ที่ 16 พ.ย. 14, 13:11 น
สวัสดีครับ ก่อนอื่นต้องออกตัวก่อนนะครับว่าผมเป็นเกย์ มีแฟนเป็นผู้ชายครับ อยู่กันมานานพอสมควรครับ แต่ที่บ้านต่างจังหวัดผมไม่รุ้นะครับว่าผมเป็นเกย์ (ทางบ้านถามตลอดว่าเมื่อไหร่จะแต่งงานจะมีลูก) ผมปัจจุบันอายุ 33 ปี มีหน้าที่การงานมั่นคง มีบ้าน มีรถ พร้อมแล้วสำหรับมีลูก ทางบ้านก็เลยจะถามตลอดว่าไมไม่แต่งานซักที
หากมีใครสนใจอยากมีลูกกับผม มาใช้ชีวิตร่วมกัน ติดต่อมาได้นะครับ mashidea*** ขอบคุณครับ

เริ่มกระทู้โดย: Hotdevilmean ที่ 21 พ.ย. 14, 14:44 น
ชัดเจนดีค่ะ แต่ว่า เคยคิดถึงอนาคต และความรู้สึกของเด็ก เมื่อโตขึ้นหรือไม่คะ ว่าเค้าจะเป็นอย่างไร 

เริ่มกระทู้โดย: nongpuek ที่ 25 พ.ย. 14, 22:27 น
ไม่ลองหาบุตรบุญธรรมดูหรือครับ ถ้าเป็นเกย์แล้วคิดจะอยู่ด้วยกันกับแฟนต่อไปในอนาคต ซึ่งมีลูกไม่ได้แน่ๆ

มีปัญหาอะไรอีกเยอะนะครับที่ต้องคิด = ='

เริ่มกระทู้โดย: llbuffko ที่ 12 ก.พ. 15, 18:05 น
อย่าเลยครับ มีลูก แต่คุณยังรักผู้ชาย ปัญหาต่างๆจะตามมานะ