หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - มันเริ่ดมาก เลยมาเล่าให้ฟังค่ะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => สุขภาพ-ความงาม => ข้อความที่เริ่มโดย: nongpantira ที่ 22 ก.ย. 14, 19:58 น

มันเริ่ดมาก เลยมาเล่าให้ฟังค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: nongpantira ที่ 22 ก.ย. 14, 19:58 น
เพื่อนแนะนำให้ดื่ม Foxy เป็นยาสตรี 7 วันเห็นผลค่ะ ตอนแรกไม่ค่อยจะเชื่อคิดว่าเพื่อนโม้ซะอีก แต่เพื่อนมันบอกว่าไม่ได้โม้ เอามาให้ลองทาน 7 วัน นี้พอทานไปได้ 7 วันยอมรับเลยว่าผิวใสขึ้นค่ะ อันนี้คุณครูของลูกที่โรงเรียนทักเลย  ปลื้มมาก เลยอยากมาเล่าให้ฟังค่ะ เพื่อนว่ามันมีสมุนไพรกว่า 60 ชนิด ของเขาดีจริงค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: tubtimloveu ที่ 22 ก.ย. 14, 20:14 น
 q*073 น่าสนใจอยากลองมั่งจังค่ะ ไม่ทราบว่ามีขายทั่วไปหรือป่าวค่ะ
แล้วFoxy นี้เป็นยาสตรีแบบไหนอะคะ ทานยากหรือป่าว แบบว่าแอบกังวลกลัวมันจะเหม็นเดี๋ยวจะทานไม่ได้ ซื้อมาแล้วไม่ได้ทานเสียดายอะคะ

เริ่มกระทู้โดย: jumjiran ที่ 22 ก.ย. 14, 20:23 น
 q*062 สงสัยต้องจัด Foxy ซะหน่อยแล้ว  พี่ที่ร้านทำผม กับน้าสาวเราเขาก็ทาน เชียร์อยู่เหมือนกัน

เริ่มกระทู้โดย: frappecoffee ที่ 23 ก.ย. 14, 12:32 น
 q*071 ฟ็อกซี่ ของเขาดีจริงๆ ลองมาแล้วเช่นกัน

เริ่มกระทู้โดย: jintana6699 ที่ 23 ก.ย. 14, 20:17 น
น่าสนใจ  สงสัย คงต้องไปหาซื้อ มาทานบ้างแล้วค่ะ 

เริ่มกระทู้โดย: namfon2546 ที่ 26 ก.ย. 14, 08:41 น
เเต่สำหรับเรานะ สิ่งดีดีที่อยากบอกต่อให้ ทานกัน ลองคันหาคำว่า วิตามินเลเซอร์  หลังการทาน 10 นาที หน้ากระชับเลย รอยเเผลเป้นหายเลย เด้ง ใสเฉยเลย ร่องแก้มยกกระชับขึ้นเลย  ค่ะ อันนี้อยากมาเล่าเเละ บอกต่อสุภาพคุรจะดี คุรหมอเเนะนำ เรา หาคุณหมอ สถาบันแห่งหนึ่ง เรื่อง สุขภาพผิวชั้นนำ ท่านเเนะนำว่าตัวนี้สุดยอดเเล้ว เออเราทานก้งงนะ รอย ต่างต่างหายหมดเเล้ว ร่างกายเหมือน ออกกำลังกาย ไม่มีเอฟเฟก ดีใจที่ได้เจอสิ่งดีดีดี กับเขาบ้าง ตอนนนี้หน้าอย่างกัย กระจกนะคะ่ เพะรา เหมือนเราออกกำลังกายทุกวัน  ลอง หาทาน ดูกันค่ะเคล็ดลับพวก ดารา เซเล็บเขาจะทราบ กินเเล้ว อืม เราก้งง 10 นาทีเห้นผล

เริ่มกระทู้โดย: tubtimloveu ที่ 29 ก.ย. 14, 18:40 น
อยากลองมั่งจัง ราคาแพงป่าวค่ะ Foxy อะ