หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ทำ meso fat มาเหนียงไม่หาย เครียดดมาก ทำยังไงดีคะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => สุขภาพ-ความงาม => ข้อความที่เริ่มโดย: pooh9504 ที่ 2 ก.ย. 14, 23:16 น

ทำ meso fat มาเหนียงไม่หาย เครียดดมาก ทำยังไงดีคะ

เริ่มกระทู้โดย: pooh9504 ที่ 2 ก.ย. 14, 23:16 น
ทำ meso fat  มาเหนียงไม่หาย เครียดดมาก ทำยังไงดีคะ

เริ่มกระทู้โดย: attapon7 ที่ 4 ก.ย. 14, 22:08 น
ลองทานโยเกิร์ตวันละถ้วยก่อนนอน มีประโยชน์มากนะคะ ช่วยทั้งเรื่องลำไส้ ลดระดับคอเลสเตอรอล ช่วยในการดูดซึม สร้างวิตามิน แต่ต้องทานเป็นประจำทุกวันนะคะ เพื่อให้ได้รับประโยชน์เต็มที่ เปนเทคนิคส่วนตัวนะคะ

เริ่มกระทู้โดย: wittawas3 ที่ 4 ก.ย. 14, 22:08 น
ไม่หายเหมือนกัน มันดูย้อยเลยอะ เสียดายตังมาก เราเลยไปทำ vaser แทนกะทา  EUCERIN Volume Fillerr  ตอนนี้ปลื้มปลิ่ม

เริ่มกระทู้โดย: wachirawat2 ที่ 4 ก.ย. 14, 22:09 น
เราใช้  EUCERIN Volume Fillerr มาสักระยะ ยังเหนผลไม่ชัดเท่าไหร่เลย เพื่อนๆคนไหนเคยใช้ ระยะเวลาประมาณเท่าไหร่อะคะ

เริ่มกระทู้โดย: jk2524za ที่ 26 ต.ค. 14, 20:41 น
ลองไปปรึกษาคุณหมอ ที่ยศการคลีนิค สิคะ สาขาราชดำริก็ได้ค่ะ
รับรองคุณหมอมีคำแนะนำดีๆ ช่วยคุณได้แน่นอนค่ะ