หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ผู้หญิงเลข 3 ต้องกินอะไรเสริมบ้าง

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => สุขภาพ-ความงาม => ข้อความที่เริ่มโดย: phaii_21 ที่ 25 ส.ค. 14, 14:35 น

ผู้หญิงเลข 3 ต้องกินอะไรเสริมบ้าง

เริ่มกระทู้โดย: phaii_21 ที่ 25 ส.ค. 14, 14:35 น
ตอนนี้อายุเริ่มขึ้นเลข 3 แล้ว อยากให้แนะนำหน่อยว่าต้องบำรุงอะไร กินอะไร ทำอะไรถึงจะดีต่อสุขภาพอยู่ได้นานๆ

เริ่มกระทู้โดย: chadab_13 ที่ 25 ส.ค. 14, 16:37 น
กิน Q10 จ้า เพราะร่างกายคนเราจะผลิต Q10 น้อยลงเรื่อยๆ ตั้งแต่อายุ 20 ถ้ากินจะช่วยชะลอการเสื่อมของร่างกายได้

เริ่มกระทู้โดย: onny_147 ที่ 25 ส.ค. 14, 17:01 น
ถ้าเป็นคิวเทนแนะนำ alerten ของเมก้าค่ะ เพราะตัวนี้เป็นคิวเทนบริสุทธ์จากธรรมาชาติ เลยได้ผลดีกว่าคิวเทนสังเคราะห์ตามตลาดทั่วไปค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: chabazaza ที่ 25 ส.ค. 14, 17:12 น
พี่สาวเราก็กิน alerten เหมือนกันเขากินเพราะว่าเขากินยาลดไขมันในเลือด เพราะถ้าเรากินยาลดไขมันในเลือดการผลิต Q10 ในร่างกายเราจะน้อยลง เลยต้องกินตัวนี้เสริมเข้าไปโดยเฉพาะ

เริ่มกระทู้โดย: namfon2546 ที่ 28 ส.ค. 14, 09:29 น
คุณ หา วิตามินบีสาม หรือ วิตามินเลเซอร์ ทานดู ค่ะ 2เม้ด  รู้สึกเลย  ฉันนะ เสีบเงินมากับ พาเซนต้า กินแกะจะหมดฟารมล่ะ ยังไม้เด้งเลย มางง กับวิตามิน เม้ด  15 บาทนี่ 2เม็ด เอาจิ หน้า ฉันกยกกนะชับขึ้ยมา เลย  เออ งงไหมล่ะคุณ เเนะนำลองหาทานกันดูในอินเตอรเน็ร เบื่อพวกมาประกาศบอกตัวนั้นดี ตัวนี้ดี ฉันเเนะให้กินตัวนี้ มานยกกระชับเห้นเลยอ่ะไม่ต้องนั่งจุดธูปรอเหมือน เเบรนอื่น

เริ่มกระทู้โดย: Oatt ที่ 28 ส.ค. 14, 23:05 น
เราก็มีอายุเลข 3 เหมือนกัน
เรื่องริ้วรอย รูขุมขน อะไรก็เริ่มเป็นปัญหาสำหรับเราแล้ว
เราเลยไปถาม พี่เภสัชที่เป็นญาติกัน
เค้าแนะนำให้กิน สาหร่ายแดง
 เพราะมันจะช่วยทำให้ริ้วรอยจางลง รูขุมขนเล็กลง
และยี่ห้อที่เรากินอยู่คือ Bio-Life เพราะมันมีสาหร่ายแดงถึง 4mgเลยค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: catmaew69 ที่ 1 ต.ค. 14, 14:37 น
ผู้หญิงขึ้นเลข 3 แบบนี้เราว่าต้องดูแลเรื่องฮอร์โมน เรื่องภายในด้วยของผู้หญิงก็สำคัญมากๆ นะคะ
ขอแนะนำให้ทานยาสตรีของ Foxy มีสมุนไพรกว่า 60 ชนิดอาทิเช่น ว่านชักมดลูก และยังมีส่วนผสมโปรไบโอติก ช่วยเรื่องการขับถ่าย
ที่สำคัญรสชาติดีมากค่ะ ไม่เหม็น ทานง่าย

foxy เขายังช่วยเรื่อง ฟู ฟิต เฟริ์ม ใส และก็กระชับภายในอีกด้วยนะคะ

เริ่มกระทู้โดย: tubtimloveu ที่ 1 ต.ค. 14, 16:38 น
ออกกำลังกายทานของมีประโยชน์
ไม่เครียด รับรองอยู่ได้นานค่ะ
อีกอย่างนะ  ที่อยากให้ลองคือ foxy ยาสตรีค่ะ
มันดีจริง เราก็ทานอยู่ อายุพอๆกัน