หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - มีปัญหาเรื่องหน้าอกและรู้สึกไม่มั่นใจในการแต่งตัวเลยคะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => สุขภาพ-ความงาม => ข้อความที่เริ่มโดย: ชนิดา ศรีสุริยะกุล ที่ 20 ส.ค. 14, 21:33 น

มีปัญหาเรื่องหน้าอกและรู้สึกไม่มั่นใจในการแต่งตัวเลยคะ

กระทู้: มีปัญหาเรื่องหน้าอกและรู้สึกไม่มั่นใจในการแต่งตัวเลยคะ
เริ่มกระทู้โดย: ชนิดา ศรีสุริยะกุล ที่ 20 ส.ค. 14, 21:33 น
มีปัญหาเรื่องหน้าอกและรู้สึกไม่มั่นใจในการแต่งตัวเลยคะ เพื่อนๆชอบล้อมาตลอดว่าแปลงเพศมารึป่าว ทำไมถึงเรียบอย่างกับไม้กระดาน ก็เลยอยากจะสอบถามหน่อยค่ะว่า มีสถานที่แนะนำด้านการเสริมหน้าอกบ้างหรือป่าว ส่วนตัวก็อยากจะเพิ่มขนาดอยู่นะคะ แต่ก็กลัวว่า ถ้าไปทำในที่ที่ไม่มีมาตรฐานแล้ว จะเป็นอันตรายต่อตัวเราเอง หรืออาจจะไม่ได้รูปทรงตามแบบที่ต้องการ  หากมีสถาบันที่น่าเชื่อถือก็น่าจะดีกว่า อีกเรื่องก็คืออยากให้แนะนำหน่อยค่ะว่าการเสริมหน้าอกมีแบบไหนบ้าง มีข้อดี หรือข้อเสียต่างกันอย่างไร รบกวนผู้เชี่ยวชาญทุกท่านช่วยแนะนำให้ด้วยค่า ขอบคุณค่ะ

กระทู้: มีปัญหาเรื่องหน้าอกและรู้สึกไม่มั่นใจในการแต่งตัวเลยคะ
เริ่มกระทู้โดย: namfon2546 ที่ 27 ส.ค. 14, 08:10 น
อย่าไปทำนะค่ะ จะลำบากตอนมีน้อง  เเนะนำให้ลองทานของ
ยาเพิ่มขนาดหน้าอก ร.พยันฮี  ลองดูมีร้านนึงขายอยุ๋ค่ะ ใหญ๋ขึ้นได้จริง เพระา เราก้ทานมาเยอะเเล้ว ลองเสริทหาดู นะ่ะค่ะ เรามีีลูกเเล้ว หน้าอกแบนติดดินเลยก้ขึ้นนะค่ะ  ถือว่าพอใจมาก เพระา ลอง ท าน มาเยอะ ไม่ ขึ้นเลย

เริ่มกระทู้โดย: tubtimloveu ที่ 1 ต.ค. 14, 16:56 น
ลองทานยาสตรี Foxy มันช่วยเรื่องฮอร์โมน อกฟู เฟริ่มดีค่ะ