หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - อยากไปลองฉีดโบท็อกลดกรามค่ะ แนะนำหน่อยค่ะที่ไหนดี

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ผู้หญิงชวนคุย => ข้อความที่เริ่มโดย: micro_eye ที่ 22 ก.ค. 14, 15:44 น

อยากไปลองฉีดโบท็อกลดกรามค่ะ แนะนำหน่อยค่ะที่ไหนดี

เริ่มกระทู้โดย: micro_eye ที่ 22 ก.ค. 14, 15:44 น
คือเมื่อก่อนก็รู้นะว่าเราก็ไม่ได้เป็นคนหน้าเรียวเล็กอะไร แต่ก็คิดว่าไม่ได้บานอะไรมากมาย  แต่พอเดี๋ยวนี้  หน้าบานมากเลยค่ะ ขอบอกว่าอายมากเวลาถ่ายรูป จะได้เห็นได้ชัด ช่วยแนะนำหน่อย อยากโบท็อกกราม ให้หน้าเรียวเล็กลง  ที่ไหนดีคะ ขอแบบเห็นผลจริงจัง และปลอดภัยค่ะ 

เริ่มกระทู้โดย: eye0312 ที่ 23 ก.ค. 14, 13:48 น
แนะนำที่ NYC จ้า ลองเช้าไปดูใน เว็บก่อนไหมคะ  เพราะมีหลายสาขามากเลยค่ะhttp://www.nycnewyorkclinic.com/

เริ่มกระทู้โดย: eternalsoi ที่ 23 ก.ค. 14, 14:41 น
เอาตรงๆ เลยนะ เราก็อยากหน้าเรียวเล็กเหมือนดาราบ้างอ่ะ T_T

เริ่มกระทู้โดย: heart5587 ที่ 24 ก.ค. 14, 07:12 น
คลินิกที่ฉีดโบท็อกก็มีเยอะนะคะ แต่ถ้าดังๆ เรื่องลดกรามเลย เคยหาข้อมูลอยุ่นะ มีแถวทองหล่ออ่ะค่ะ NYC ที่เค้าแนะนำนั่นเลยล่ะค่ะ เค้าชื่อดังอยู่นะ เพราะดาราไปเยอะ