หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - อยากลดกราม แนะนำคลินิกดีๆ หน่อยค่ะ ???

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => สุขภาพ-ความงาม => ข้อความที่เริ่มโดย: plapla_jang ที่ 22 ก.ค. 14, 15:31 น

อยากลดกราม แนะนำคลินิกดีๆ หน่อยค่ะ ???

เริ่มกระทู้โดย: plapla_jang ที่ 22 ก.ค. 14, 15:31 น
เราเป็นคนมีกราม แต่ก็ไม่เยอะมากนะ  แต่พอถ่ายรูป หน้าบาน เด่น สง่า กว่าใครตลอด เราอยากรบกวนให้เพื่อนๆ แนะนำคลินิกโบท็อกซ์ลดกราม ที่ทำแล้วเห็นผล ปลอดภัยหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าจ้า

เริ่มกระทู้โดย: heart5587 ที่ 24 ก.ค. 14, 07:06 น
อยากไปทำเหมือนกันอ่ะ

เริ่มกระทู้โดย: iamnuchiiz ที่ 31 ก.ค. 14, 14:00 น
ถ้ามี งบ แนะนำ Medivisage เซ็นฯเวิล / ทองหล่อ
ถ้า งบ น้อย แนะนำ Nutta Clinic เอสพานาด รัชดา

เริ่มกระทู้โดย: jasmine_malimali ที่ 1 ส.ค. 14, 12:47 น
คลินิกที่ฉีดโบท็อกก็มีเยอะนะคะ แต่ถ้าดังๆ เรื่องลดกรามอย่างชัดเจน เห็นจะมีแถวทองหล่ออ่ะค่ะ ชื่อ NYC ค่ะ ถ้าสนใจก็ลอง Search google ดูนะคะ เราว่าเค้าดังอยู่ เพราะดาราไปเยอะ

เริ่มกระทู้โดย: moonoy3030 ที่ 24 ส.ค. 14, 12:57 น
แค่ถู spa ก็หายแล้วค่ะ ทำเองที่บ้าน 5 นาทีเห็นผลไม่เจ็บด้วย

เริ่มกระทู้โดย: iamtoonnarak ที่ 22 ต.ค. 14, 18:02 น
ถ้าจะฉีดโบท็อกไม่แนะนำให้ทำกับหมอกระเป๋าหิ้วนะคะ  มันอันตราย
เราแนะนำให้ไปฉีดกับคุณหมอที่มีความชำนาญดีกว่าค่ะ ปลอดภัยกว่า เราแนะนำให้ไป ยศการคลีนิค เขาเปิดมานานแล้วค่ะ