หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - มาดูCookieRun บนทีวีกัน

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => เทคโนโลยี => ข้อความที่เริ่มโดย: doremonlaaw ที่ 25 มี.ค. 14, 20:55 น

มาดูCookieRun บนทีวีกัน

เริ่มกระทู้โดย: doremonlaaw ที่ 25 มี.ค. 14, 20:55 น
_r1MlTdPUIU

พอดีไปเจอมาน่าเล่นมากเลยอ่ะ
ต้องใช้อะไรบ้า
พอรู้ไหมคะ

เริ่มกระทู้โดย: cool_AtOm ที่ 25 มี.ค. 14, 21:07 น
ใช้กล่อง  Smartbox ค่ะต่อกับทีวีเล่นบนทีวีรได้เลยแบบมือถืออะค่ะที่บ้านก็มีอยู่กล่องหนึ่ง
แจ่มมากเลยอ่่า

เริ่มกระทู้โดย: เกี้ยว ที่ 25 มี.ค. 14, 21:13 น
ท่าทางเล่นยากแต่น่า่ลองแล้วมันโหลดแอปอะไรลงได้มั่งอ่า
ถามหน่อย ถ้าดีจะซื้อมาเล่นมั้ง

เริ่มกระทู้โดย: NaMo MoMo ที่ 26 มี.ค. 14, 08:19 น
ผมใช้อยู่ของ leotech โหลดได้ทุกแอปที่ระบบแอนดรอย์มีครับ