หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ช่วยแนะนำมาส์กดีๆให้หน่อยค่ะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => สุขภาพ-ความงาม => ข้อความที่เริ่มโดย: yimnoiymyai ที่ 16 มี.ค. 14, 11:16 น

ช่วยแนะนำมาส์กดีๆให้หน่อยค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: yimnoiymyai ที่ 16 มี.ค. 14, 11:16 น
อยากบำรุงให้หน้าขาว หน้าใส เเนะนำมาส์กบำรุงหน้าดีๆไห้หน่อยค่ะ

Sleeping Maskดีไหมคะ ให้เคยใช้บ้าง

เริ่มกระทู้โดย: MeeMee ที่ 16 มี.ค. 14, 14:35 น
ลองใช้ Sleeping Mask ดูสิคะ กำลังฮิตเรยๆ q*062

เริ่มกระทู้โดย: sherry79 ที่ 16 มี.ค. 14, 14:43 น
Sleeping Mask ดีนะ กำลังฮิตเลยตอนนี้ มีขายเต็มไปหมด
เราเคยใช้ยี่ห้อ Kiss มาส์กเเล้วตอนเช้าหน้าเนียนนุ่มมากๆ
ขาว ใส ขึ้นด้วย

เริ่มกระทู้โดย: alberdee ที่ 16 มี.ค. 14, 20:24 น
ใช้อยู่ค่า Sleeping Mask ดีนะ ตื่นมาแล้วรู้สึกเลยว่าหน้าเด้ง เราใช้ยี่ห้อนี้อยู่ เอามาแชร์เผื่อใครสนใจ

เริ่มกระทู้โดย: brownien ที่ 17 มี.ค. 14, 16:55 น
เคยใช้เหมือนกันค่ะ Kiss เป็นครีมมาร์คที่ใช้แล้วเห็นผลตัวนึงที่เรารักเลิฟ

เริ่มกระทู้โดย: เชอรี่ ที่ 18 มี.ค. 14, 13:56 น
เราได้tester ครีมมาร์คหน้ามาจากหน้าพันธ์ทิพย์ ชื่อWhite Factor Platinum ใช้ดีมาก หน้าขาวใสภายใน1คืน q*062

เริ่มกระทู้โดย: muggi64 ที่ 18 มี.ค. 14, 22:23 น
Kiss มีขายที่ไหนบ้างคะ เคยได้ยินคนพูดถึงมานานเเล้ว

เริ่มกระทู้โดย: alberdee ที่ 19 มี.ค. 14, 14:03 น
เราสั่งซื้อในเน็ตน่ะค่ะ จำชื่อเว็บไม่ได้แล้ว ลอง Search Kiss Skincare ดูค่ะ มีขายเยอะเลย

เริ่มกระทู้โดย: เบนซ์ ที่ 22 ส.ค. 14, 16:40 น
เราชอบ jevamask เจว่ามาส์ก มากๆจ๊ะ ใช้แค่สองอาทิตย์เอง มีแต่คนมาถามว่าไปทำอะไรมา หน้าใสขึ้น นุ่มๆด้วย ตื่นเช้ามาจะชอบผิวตัวเองมากๆๆๆ ลองนะตัวนี้ปลอดภัยเพราะเราก็ผิวแพ้ง่าย ใช้แล้วไม่แพ้ หยุดใช้ก็ไม่ดรอป เลิฟๆที่สุดละตัวนี้