หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ลดอีกแล้วจ้า

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => แฟชั่น นิตยสาร => ข้อความที่เริ่มโดย: jessiekk ที่ 22 ต.ค. 13, 08:47 น

ลดอีกแล้วจ้า

เริ่มกระทู้โดย: jessiekk ที่ 22 ต.ค. 13, 08:47 น
เมือวานนี้ไปดูหนังที่ เซ็นทรัล ลาดพร้าวมาค่ะ
เห็น The Body Shop จัดเซลล์สินค้า ลดสูงกว่า 50%
ดิฉันเข้าไปได้สินค้ามาหลายรายการเลย ทั้งเครื่องสำอาง ครีมบำรุง
ครั้งนี้คุ้มจริงๆค่ะ เพื่อนๆคนไหนว่างๆ ลองแวะไปที่ช้อปดูนะคะ
ออๆ ลดถึง 23 ตุลาคม นี้เท่านั้นนะคะ

เริ่มกระทู้โดย: namfon2546 ที่ 29 ต.ค. 13, 11:02 น
ตะลึงในการปรับรูปหน้าเรียว ผิวขาวใส รูขุมขนปิดกระชับภายใน 10 นาที ลองหาคำว่า คอรามินเอ  ดูค่ะ