หน้า : พิมพ์หน้านี้ - ขายรหัสปังย่า ยศ เวิลโปร มีเลขประชาชนให้เปลี่ยนด้วย ของเยอะมากมาย

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => เกมส์ => ข้อความที่เริ่มโดย: ยอด ที่ 12 เม.ย. 13, 18:13 น

ขายรหัสปังย่า ยศ เวิลโปร มีเลขประชาชนให้เปลี่ยนด้วย ของเยอะมากมาย

กระทู้: ขายรหัสปังย่า ยศ เวิลโปร มีเลขประชาชนให้เปลี่ยนด้วย ของเยอะมากมาย
เริ่มกระทู้โดย: ยอด ที่ 12 เม.ย. 13, 18:13 น
ขายรหัสปังย่า ยศ เวิลโปร C ครับ มีเลขประชาชนให้เปลี่ยนด้วยครับ มีเลขคลังใน myroom ให้ด้วยครับ
ไม้ มี ไม้เคียว ไม้เสียง(ไทย) ลูกตุ้ม(ทอง) ไม้ปิโกะ ไม้ร่ม ไม้PWC ไม้เริ่มต้น
เเคดดี้ มี น้องถุง  ทิกิ  วิกเกิ้ลพินพิน(เเบบเเรร์) มินตี้
ยาถอดการ์ดมีมากกว่า10ขวด มี100% บาง 90%บาง 70%บาง
มีทุกตัวละคร ส่วนมากเน้นตัวละคร คู มีของคือ เเฟรี่ปีกใส  หูเอล       ชุดเซ็ดไม่ต่ำกว่า10(มีกาดใส่ให้เต็ม) หาง  ต่างหู(เรือ)  วิกปล่อยผม เเละอีกมากมายจนบอกไม่ถูก ถ้าสนใจด้วยถ่ายรูปของส่งไปให้ทางเมล หรือ เฟส ให้นะครับ
รองมาก็ตัวละครเนลมี ขนนกรุ้ง เซ็ดอีก 3-4 เซ็ด  มีต่างหู(ปีศาจ)
ตัวละครอื่นๆก็มีชุดอยู่ 1-2 เซ็ดทุกตัว ฮานะมีต่างหูร่ม(ไม่มีขายในช็อป)
ออก2% หลุด 0 %
เเละของอื่นอีกมากมาย
ทั้งหมดนี่ผมขาย  6500 บาทครับ     นัดเจอ    จ่ายสดครับ  อยู่เเถวๆลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร ครับผม
 ถ้าสนใจด้วยถ่ายรูปของส่งไปให้ทางเมล หรือ เฟส ให้นะครับ ถ้าสนใจติดต่อ ทางเมล sfpbx_shot***(เล่นเฟสด้วย ติดต่อทางเฟสก็ได้ครับ)เเละ เบอร์โทรศัพท์ผมจะให้ทางเมล หรือ เฟส เองครับ  (เฟสผมออน 24 ชม ครับผม)ที่ขายเพราะจะเอาเงินไปซื้อ ps3 มาเล่นครับ ^^