หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ใครใช้กล้อง หรือพอรู้เรื่องกล้องตัวนี้บ้างค่ะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => เทคโนโลยี => ข้อความที่เริ่มโดย: jidapa8 ที่ 8 ก.พ. 13, 15:08 น

ใครใช้กล้อง หรือพอรู้เรื่องกล้องตัวนี้บ้างค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: jidapa8 ที่ 8 ก.พ. 13, 15:08 น
Samsung รุ่น Galaxy Camera อ่ะ อยากรู้ว่ารวมๆแล้วโอเคไหม แล้วที่บอกว่า 3G ได้อ่ะคือมันใส่ซิมต่อเน็ตมือถืออะไรแบบนั้นใช่ปะคะ สนใจที่มันมี3Gเนี่ยแหละ ขอรบกวนด้วยคะ  :]

(http://www.xda-developers.com/wp-content/uploads/2012/11/samsung-galaxy-camera1.jpeg?f39ce1)

เริ่มกระทู้โดย: หยง ที่ 9 ก.พ. 13, 22:40 น
สามจี เน็ตมือถือถูกต้องค่ะ แชร์ได้ทุกทีที่มีสามจีอะไรอย่างนั้น  q*073

เริ่มกระทู้โดย: หนิง ที่ 11 ก.พ. 13, 15:33 น
ไปลองจับตัวจริง ลองถ่ายลองอะไรดูค่ะ ตอนนี้ก็ตัดสินใจตัวนี้อยู่เหมือนกัน ไม่รู้ว่ามันจะดีไหม สุดท้ายไปลองดู ถูกใจใช่เลย อิอิ ยังไงก็ขอให้ได้กล้องที่ถูกใจ นะคะ   q*062

เริ่มกระทู้โดย: หลินหลิน ที่ 12 ก.พ. 13, 12:37 น
เราชอบที่มันจอใหญ่อ่ะ เอามาแต่งรูปเพลินเลย ฮิฮิ

เริ่มกระทู้โดย: ปิ้ง ที่ 12 ก.พ. 13, 23:41 น
ซื้อเลยค่ะ ยังอยากได้เลย กล้องที่ใช้อยู่เริ่มไม่ไหวละ

เริ่มกระทู้โดย: จบป่ะ ที่ 14 ก.พ. 13, 15:27 น
มีตังซื้อ จบ :]

เริ่มกระทู้โดย: korwoo ที่ 1 มี.ค. 13, 19:05 น
นี่คือความดีวิเศษของมัน....

ถ่ายรูปแบบ DSLR แต่แต่งรูปแบบ Android  q*071

(http://f.ptcdn.info/686/002/000/1362111180-C360201302-o.jpg)

เริ่มกระทู้โดย: giffymini ที่ 3 มี.ค. 13, 18:56 น
ชอบ Galaxy Camera ตรงไหนรู้ป่ะ
ตรงที่ไม่ตรงสลับถ่ายกล้องมือถือที่เพื่ออัพขึ้นเฟส และสลับมาถ่ายกล้องใหญ่เพราะอยากได้รูปที่คมชัด แต่ถ้ากล้องนี้ม้วนเดียวจบ ถ่ายชัดแชร์บน Social ได้ชิวๆ

เริ่มกระทู้โดย: thidateptai ที่ 4 มี.ค. 13, 03:08 น
ชอบรูปใน #6 มากค่ะ แสงสีแบบนี้ ได้ใจมากๆ เลยค่ะ สงสัยต้องลองไปหามาไว้สักตัวแล้วล่ะ รักอ่ะ  q*071

เริ่มกระทู้โดย: โมโม ที่ 23 มี.ค. 13, 00:38 น
ของแบบนี้ใช้เองถึงจะรู้ค่ะว่าของเขาดีจริงไรจริง

เริ่มกระทู้โดย: บานู ที่ 25 มี.ค. 13, 16:02 น
เล็งไว้แบ้ว กะซื้อต้นเดือนหน้า เอาไปเที่ยวจีนตอนสงกรานต์ จะแชร์รูปบนเฟสให้เพื่อนอิจฉา อิอิ

เริ่มกระทู้โดย: ตูน ที่ 28 มี.ค. 13, 00:00 น
ตูนใช้มาได้เกือบเดือนแล้ว ชอบมาก ถูกใจที่สุด เพื่อนๆไปเที่ยวกันบอกให้พกไปด้วยตลอด ให้เราถ่ายตลอด เอาไว้อัพรูปอวดเพื่อนที่ไม่ยอมมาเที่ยวด้วยกัน  q*073