หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - มีอะไรมาถามค๊าบบบ'

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ความรัก - ความสัมพันธ์ => ข้อความที่เริ่มโดย: ปุ้นปุ้น ' ที่ 29 ธ.ค. 12, 15:26 น

มีอะไรมาถามค๊าบบบ'

เริ่มกระทู้โดย: ปุ้นปุ้น ' ที่ 29 ธ.ค. 12, 15:26 น
เอิ้ม ' เราขอถามอะไรหน่อยจิ?
 - คือว่าเราเป็นผู้หญิงนะเรียบร้อยมาก-.- [ไม่ใช่หร่อก,เราค่อนข้างพิเรนท์ชอบทำอะไรแผลงๆทำตัวแบบบ้าๆบอๆแบบประมาณโลกนี้เป็นของเรา==' หึหึ555]แต่ไม่รู้เป็นอะไรเดี๋ยวนี้ชอบดูหนังแบบนั้นบ่อยไม่รู้เป็นอะไร? -.- อีกอย่างที่สำคัญเราชอบดูแบบ ญญ เลสเบี้ยนไรงี้. เราอยากทำแบบนั้นกับผู้หญิงนะ.เพื่อนเราอ่าเราคิดว่ามันก็หื่นๆพอๆกับเราแต่ติดที่ว่ามันมีแฟนเป็นผู้ชาย5555 แต่เราก็ไม่ได้ทำอะไรแค่คิดเฉยๆเราอยากรู้ว่ามันจะเป็นยังไงกับผู้หญิงด้วยกัน. เมื่อไม่นานมานี้เราสอบเราไม่ได้อ่านหนังสืออะไรเลยถึงอ่านก็นิดเดียวแต่เราดันทำข้อสอบเต็มซึ่งมัน OMG ' จ๊ากกกมากอ่ะ. 5555 เราเล่ามาเยอะและเราอยากจะถามว่า
เราเป็นเลสหรือป่าว ? จบ ' 55555 :D ขอบคุณคะ q*070

เริ่มกระทู้โดย: jajahappyy ที่ 30 ธ.ค. 12, 19:05 น
.. พิมพ์ไร อ่ะ อ่านรู้เรื่องแต่จับประเด็นไม่ได้  .. 
ทำบัตรประชาชนหรือยังเนี่ย ( ครบบาทป่ะเนี่ย ถ้าไม่ครบมาเอาที่ผม เพราะผมเกิน ) q*070

เริ่มกระทู้โดย: daownoiy ที่ 30 ธ.ค. 12, 20:34 น
เอ่อ...น้องคงเล่าให้รับทราบเฉยๆมั้ง คะ
เล่าแล้วก็ 55555 อะไรเนี่ย

เริ่มกระทู้โดย: OLives ที่ 1 ม.ค. 13, 16:02 น
ผมก็เป็นเหมือน คุณ จ๊ะจ๋า เลย แต่ผมคิดว่าผมไม่พิมดีกว่าเพราะกลัวน้องเขาเสียใจที่พิมเหมือนจะเข้าใจแต่ก็อ่ะน่ะ
อ่านแล้วหงุดหงิดเหมือนกัน ฮ่า ฮ่า

เริ่มกระทู้โดย: คนอ่าน ที่ 2 ม.ค. 13, 08:09 น
 q*074
เราเป็นหญิง เรียบร้อยมาก แต่ออกหื่นๆน่ะ อาจเรียบร้อยเพราะสังคมที่บ้านกำหนดมา แต่จริงๆไม่ใช่
ไม่รู้เป็นไรชอบดูหนัง แนวx .............รู้ไว้เลย เป็นวัยรุ่น ทีอยากรู้อยากลอง
 แล้วชอบแบบ เลสเบี้ยนคือหญิงกับหญิง ซึ่ง อาจเพราะหนังแนว นี้
 ดาราที่เล่น รูปร่าง สรีระสวยงาม ไม่แปลกที่หญิงด้วยกันจะชอบ  q*077
ขนาดJAJA ว่า ไม่ชอบ ไม่ชอบ ยัง เอามาแจกในเวปออกบ่อย q*029
 ส่วนเรื่องที่บอกว่าสอบได้เต็ม คือจะบอกว่าหนู เป็นเด็กเรียนนะไม่ได้ ใจแตกเหมือนสาวๆแว้นทั่วไป ยังเรียนเก่งอยู่
 อันนี้ดีแล้วและเข้าใจ จ้ะ คนเรียนเก่ง ก็อยากมี sex เหมือนคนเรียนไม่เก่งน่ะแหละจ้า
ถามคือหนูเป็นเลส ไหม  คำตอบคือ ไม่จ้า แค่ชอบแล้วอยากลองแบบนั้น แค่นั้น
ถ้าลองแล้วไม่ประทับใจก็เบื่อ แล้วเกิดมาเจอ ผู้ชาย แท้ๆ ที่เป็นงาน หนูก็จะเปลี่ยนมามีsex กับชายแทน
  แต่ยังชอบดูหนัง ญกับญ อยู่จ้ะ q*034 q*039

เริ่มกระทู้โดย: jajahappyy ที่ 4 ม.ค. 13, 12:17 น

^
^

.. ใครบอกว่าผมไม่ชอบอ่ะพี่ ..  q*073 q*073 q*073
แต่ตอนนี้ เลิกเอามาแจกแล้ว เดี๋ยวผู้ปกครองจะหาว่าผม อนาจาร ยั่วยุเยาวชนของชาติ ..

ผมก็เป็นเหมือน คุณ จ๊ะจ๋า เลย แต่ผมคิดว่าผมไม่พิมดีกว่าเพราะกลัวน้องเขาเสียใจที่พิมเหมือนจะเข้าใจแต่ก็อ่ะน่ะ
อ่านแล้วหงุดหงิดเหมือนกัน ฮ่า ฮ่า

..  q*071 q*071 ผมมันประเภทมือไว ปากไม่ค่อยดีอ่ะครับ สักวันคงจะ
โดนด่ากลับมาเหมือนกัน  บางทีกลับมาอ่านอีกที เออ แฮะ .. แรงไปหรือเปล่า ...
ประมาณสำนึกน่ะครับ ..

แต่ มัน ก็ .. เรื่องจริง น่ะ ... ฮ่าาา ..