หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - รบกวนของคำแนะนำหน่อยค่ะ เรื่องน้ำหอมผู้ชาย

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => แฟชั่น นิตยสาร => ข้อความที่เริ่มโดย: celebza ที่ 25 ธ.ค. 12, 23:05 น

รบกวนของคำแนะนำหน่อยค่ะ เรื่องน้ำหอมผู้ชาย

เริ่มกระทู้โดย: celebza ที่ 25 ธ.ค. 12, 23:05 น
อยากหาของขวัญให้คุณแฟนปีใหม่ ไปเดิน  Eveandboy มาน่าสนใจอยู่หลายตัวเลยค่ะ แต่เราชอบกลิ่น Giorgio Armani : Aqua Di Gio ตอนนี้ ลด30% เหลือ 2,450บ. ราคานี้โอเคไหมอะค่ะ?  กลิ่นสไตน์นี้มีรุ่นอื่นแนะนำไหมค่ะ?
รบกวนด้วยค่ะ q*078

เริ่มกระทู้โดย: กากากา ที่ 26 ธ.ค. 12, 22:35 น
กลิ่นนี้หอมมากค่ะ ใช้ได้ทั้ง ญ/ช ราคาถูกกว่าห้างค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: หมิว ที่ 27 ธ.ค. 12, 07:59 น
ลดเยอะนะคะ  เราเห็นที่ห้างลด 10%