หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ปุ๊กกี้ ผอมสวยมากค่ะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => สุขภาพ-ความงาม => ข้อความที่เริ่มโดย: jessbenja ที่ 17 พ.ย. 12, 19:46 น

ปุ๊กกี้ ผอมสวยมากค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: jessbenja ที่ 17 พ.ย. 12, 19:46 น
จำปุ๊กกี้ ชาลาล่ากันได้มั๊ยคะ  เดี๋ยวนี้ผอมสวยมากเลย เมื่อก่อนเค้าอวบมากค่ะ อยากรู้ว่าปุ๊กกี้ลดน้ำหนักได้ไง   รูปนี้ปุ๊กกี้ไปงานเปิดตัวร้าน EVEANDBOY ที่สยาม ไม่นานนี้เองค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: น้องแป้ม ที่ 18 พ.ย. 12, 19:13 น
ว้าวว  สวยอ่ะ ดูดีกว่าเมื่อก่อนเยอะเลย  ปุ๊กกี้เค้าเป็นพรีเซ็นเตอร์ร้าน EVEANDBOY ด้วยเหรอคะ

เริ่มกระทู้โดย: eauy20 ที่ 20 พ.ย. 12, 19:47 น
เห็นพรีเซ็นเตอร์ประจำของ EVEANDBOY จะเป็น วุ้นเส้น นะคะ  พิงค์กี้น่าจะไปร่วมยินดีวัน grand opening ของร้าน ที่สาขาสยามมากกว่า แต่สวยและหุ่นดีจริงๆค่ะ  เค้าเป็นพรีเซนเตอร์อาหารเสริมลดน้ำหนักอ่ะค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: ผิงผิง ที่ 21 พ.ย. 12, 19:51 น
วันงานเปิดร้าน EVEANDBOY เห็นดาราไปเยอะนะคะ  เห็นมีนุ่น วรนุช กับมิน พิชญา ไปด้วย ร้านนี้เครื่องสำอางค์ลดเยอะมากค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: สวยเว่อส์ ที่ 22 พ.ย. 12, 10:18 น
ชีสวยขึ้นมากนะ q*062

เริ่มกระทู้โดย: daownoiy ที่ 26 พ.ย. 12, 13:23 น
ดูแล้วรูปร่างดีขึ้นมาก

เริ่มกระทู้โดย: matanalee ที่ 30 พ.ย. 12, 23:10 น
ผอมสวยเลยค่ะ  ดาราไปเยอะนะร้านนี้