หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - เครื่องสำอางค์ Shiseido ซื้อที่ไหนดีคะ ที่ถูกกว่าในห้าง

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => สุขภาพ-ความงาม => ข้อความที่เริ่มโดย: kingkarn ที่ 23 ต.ค. 12, 00:06 น

เครื่องสำอางค์ Shiseido ซื้อที่ไหนดีคะ ที่ถูกกว่าในห้าง

กระทู้: เครื่องสำอางค์ Shiseido ซื้อที่ไหนดีคะ ที่ถูกกว่าในห้าง
เริ่มกระทู้โดย: kingkarn ที่ 23 ต.ค. 12, 00:06 น
อยากได้ Shiseido ค่ะ เพื่อนแนะนำให้ไปซื้อที่เจ๊เล้ง แต่ไกลบ้านเรามากอ่ะ พอมีที่ไหนที่ขายของแท้ ถูกกว่าในห้างอีกบ้างคะ

กระทู้: เครื่องสำอางค์ Shiseido ซื้อที่ไหนดีคะ ที่ถูกกว่าในห้าง
เริ่มกระทู้โดย: fahsai ที่ 23 ต.ค. 12, 14:26 น
ปกติเราซื้อที่ EVEANDBOY สยาม ซ.1 อ่ะค่ะ  Shiseido เค้าลด30% ค่ะ ลองดูนะคะ

เริ่มกระทู้โดย: เก๋รวิ ที่ 24 ต.ค. 12, 20:59 น
EVEANDBOY อีกเสียงค่ะ  ที่สำคัญมั่นใจว่าของแท้ด้วย

เริ่มกระทู้โดย: peem ที่ 30 ต.ค. 12, 21:11 น
วันนี้ก็เพิ่งไปซื้อครีมกันแดด Sheseido จาก ร้าน EVEANDBOY มาเหมือนกันค่า ลดเยอะ   q*062