หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - กำลังมองหาน้ำหอม ที่กลิ่นไม่หวานมาก อยากขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ผู้หญิงชวนคุย => ข้อความที่เริ่มโดย: celebza ที่ 21 ก.ย. 12, 00:29 น

กำลังมองหาน้ำหอม ที่กลิ่นไม่หวานมาก อยากขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

กระทู้: กำลังมองหาน้ำหอม ที่กลิ่นไม่หวานมาก อยากขอคำแนะนำหน่อยค่ะ
เริ่มกระทู้โดย: celebza ที่ 21 ก.ย. 12, 00:29 น
เพื่อนๆค่ะ เราอยากได้น้ำหอมขวดใหม่ค่ะ อยากได้กลิ่นไม่สาวหวานเกินไป ออกกลิ่นสดชื่นๆออกแนวผลไม้ๆ
เพื่อนๆมีแนะนำไหมค่ะ :) q*071

กระทู้: กำลังมองหาน้ำหอม ที่กลิ่นไม่หวานมาก อยากขอคำแนะนำหน่อยค่ะ
เริ่มกระทู้โดย: ผักกาด ที่ 21 ก.ย. 12, 00:41 น
เราชอบ CK one summer นะ กลื่นหอมสดชื่นๆค่ะ q*062

เริ่มกระทู้โดย: eauy20 ที่ 21 ก.ย. 12, 15:58 น
Davidoff Cool Water ก็หอมนะคะ  ไม่แรงเกิน เพิ่งซื้อมาเมื่อวานที่ร้านEVEANDBOY ลด30% ด้วยค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: way8998 ที่ 21 ก.ย. 12, 18:55 น
เดี๋ยวนี้ร้าน EVEANDBOY ดังจัง  มีแต่คนพูดถึง   q*062

เริ่มกระทู้โดย: มากี้ ที่ 22 ก.ย. 12, 21:22 น
ร้าน EVEANDBOY น้ำหอมเขาลดราคาตลอดเลยปะค่ะ?

เริ่มกระทู้โดย: นุ่น_สโรชา ที่ 22 ก.ย. 12, 22:16 น
@ คุณมาร์กี้
ลดตลอดนะ  ลดทั้งร้านเลยอ่ะ  เราชอบมาก ที่สำคัญคือมันเป็นของแท้ คุณภาพเชื่อถือได้ด้วยค่ะ  

เริ่มกระทู้โดย: ลุลา ที่ 26 ก.ย. 12, 00:46 น
ลดตลอดเลยหรอค่ะ??? ที่ไหนอะค่ะ q*031

เริ่มกระทู้โดย: Minnie ที่ 26 ก.ย. 12, 21:42 น
ร้านอีฟแอนด์บอยอยู่สยามซอย1  ร้านใหญ่มากค่ะ ป้ายสีชมพูเห็นชัดเจน

เริ่มกระทู้โดย: น้องแหม่ม ที่ 26 ก.ย. 12, 22:05 น
ไปสอยมาแระคร้าาา ตัวเบาออกมาเลย55555+ ของเขาเยอะและถูกมาก q*062

เริ่มกระทู้โดย: yooon ที่ 27 ก.ย. 12, 23:29 น
อยากได้ บลัช NARS ที่ร้านมีขายไหมอะค่ะ? เพื่อนๆพอจะทราบไหมอะค่ะ?

เริ่มกระทู้โดย: happy_san20 ที่ 1 ต.ค. 12, 21:58 น
Nars มีนะคะ  วันนั้นเห็นอยู่ลด 30% ด้วยค่ะ