หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - สำหรับสาวผิวแห้ง

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => สุขภาพ-ความงาม => ข้อความที่เริ่มโดย: jessiekk ที่ 13 มิ.ย. 12, 15:13 น

สำหรับสาวผิวแห้ง

เริ่มกระทู้โดย: jessiekk ที่ 13 มิ.ย. 12, 15:13 น
มีของมาแนะนำสำหรับคนผิวแห้งค่ะ
ดิฉันพบผลิตภัณฑ์ใหม่ของ The Body shop
เป็นน้ำมันบำรุงผม ผิวหน้า และผิวกาย ราคาเพียง 650 บาท
ใช้แล้วเห็นผลจิงๆค่พ เลยมาแนะนำให้เพื่อนที่มีปัญหาผิวแห้งลองใช้กันคะ

เริ่มกระทู้โดย: jessiekk ที่ 13 มิ.ย. 12, 15:14 น
หน้าใช้มากๆค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: jessiekk ที่ 13 มิ.ย. 12, 15:15 น
มีของมาแนะนำสำหรับคนผิวแห้งค่ะ
ดิฉันพบผลิตภัณฑ์ใหม่ของ The Body shop
เป็นน้ำมันบำรุงผม ผิวหน้า และผิวกาย ราคาเพียง 650 บาท
ใช้แล้วเห็นผลจิงๆค่พ เลยมาแนะนำให้เพื่อนที่มีปัญหาผิวแห้งลองใช้กันคะ