หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - แลนเซอร์ลดราคาแล้วน่าสนไหม

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => รถยนต์ => ข้อความที่เริ่มโดย: เดะอีโว ที่ 28 ก.พ. 11, 11:41 น

แลนเซอร์ลดราคาแล้วน่าสนไหม

เริ่มกระทู้โดย: เดะอีโว ที่ 28 ก.พ. 11, 11:41 น
ราคาเริ่ม 7 ปลายๆ ระหว่าง รุ่นนี้กับรถกลุ่มเดียวกันรุ่นอื่น อันไหนน่าสนใจ พอดี ชอบเป็นการส่วนตัว

เริ่มกระทู้โดย: l;k ที่ 1 มี.ค. 11, 18:48 น
จริงๆแล้วก็ไม่ได้ลดนะเพราะ  ปกติเค้ามีแคมเปญลดราคาให้อีก 50,000 สำหรับคนที่เอารถมาเทิร์นไม่ใช่เหรอ

เริ่มกระทู้โดย: เกมส์ ที่ 15 มี.ค. 11, 16:10 น
ผมเองก็สนใจตัวนี้อยู่เหมือนกัน แต่ต้องศึกษาก่อน ตอนนี้ผมกำลังหาข้อมูลอยู่

เริ่มกระทู้โดย: นิกี้ ที่ 15 มี.ค. 11, 23:53 น
ก็เคอะนะ แต่ว่าเล่นตัวแลนเซอร์new exไม่ดีกว่าเหรอครับอ๊อฟชั่น
เนี๊ยบกว่า สีแดงสดสวยด้วย แต่นิดหน่อยก็เคแล้วสวยกว่า
ไอพวกตะกูลสปอร์ตมาสด้า4ประตูทั้งหลายอีก เพราะผมดูแล้วมาสด้า2-3
ดูทรงมันไม่เห็นจะป็นปอร์ตตรงไหนเลย แค่อ๊อฟชั่นตัวรถมันเนี๊ยบเท่านั้นเอง ยังไงก็ newแลนเซอร์แน่นอนกว่าครับได้อารม สปอร์ตมากกว่าอ๊อฟชั่นเนี๊ยบกว่าด้วย  ได้ใจไปเลยมิซูบิชิ ของเค้าดีจิงนะ q*004

เริ่มกระทู้โดย: nik ที่ 16 มี.ค. 11, 10:16 น
ถ้าใกล้ปั๊มที่มี อี 85 ให้เติมก็เล่นได้เลยครับ สมรรถนะและการเกาะถนนดีมากทีเดียวเหนือกว่าอัลติสแน่นอน แต่ราคาขายต่อก็เป็นอีกเรื่องนะ

เริ่มกระทู้โดย: -o- ที่ 16 มี.ค. 11, 12:18 น
เอา ex  ตัวใหม่เลย สีแดงสวยสุดยอด  ช่วงล่างดี ผมก็กำลังจะซื้อเหมือนกัน ออกมาแทบไม่ต้องแต่งอะไรแล้ว แต่เลือกศูนย์ออกดีๆหน่อย

เริ่มกระทู้โดย: ดีๆๆๆๆ ที่ 16 มี.ค. 11, 22:07 น
คิดถูกแล้วครับที่เลือก ex เท่ หล่อ สปอร์ต โฉบเฉี่ยว ไฉไล กว่าใครในรุ่นเดียวกัน เทคโนโลยีสดกว่าเห็นๆ คิดจะซื้อมาขับ อย่าไปคิดเรื่องราคาขายต่อ

เริ่มกระทู้โดย: คนหวังดี ที่ 17 มี.ค. 11, 08:50 น
ไม่ค่อยโอนะ จังหวะเร่งอืดมาก เหยียบเต็มก็กินนำมัน เติมโซฮอล์ 95 เต็มถังนี่ประมาณ 1800 บาท เอาเป็นว่าถ้าขับเกิน 120 กม./ชม.นี่กินน้ำมันมากมาย!!!!!!!!!!! คอนเฟิม!!!!!!

เริ่มกระทู้โดย: 88888888888888888888 ที่ 17 มี.ค. 11, 14:50 น
คุณจะขับรถอะไรถ้าเหยียบ เกิน 120 ไม่กินน้ำมันมากและนี่ประหยัดบอกหน่อย

เริ่มกระทู้โดย: เต๋ ที่ 17 มี.ค. 11, 18:28 น
อยากได้  แต่ไม่มีตังค์ตอนนี้ขับท้ายเบนซ์ (ท้ายแพงไปก่อน) อิอิอิ q*013 q*013

เริ่มกระทู้โดย: pame ที่ 17 มี.ค. 11, 19:07 น
อยากได้อยู่เหมือนกันค่ะชอบดีไซน์ ถ้าติด NGV โอเลยอ่ะ

เริ่มกระทู้โดย: เอเจ ที่ 18 มี.ค. 11, 11:06 น
อืม ผมดูมาแล้ว ตัว 2.0 น่ะติดแก๊ส ได้นะครับ แต่ตัวเติม E85 น่ะติดแก๊สไม่ได้นะครับ เคยมีกูรูมาบอกไว้ครับ แต่รถตัวจิง ตัว2.0 ภายใจแจ่มมากจิงๆ สวยทุกอณู ดูในรูปก็ดูวัสดุงั้นๆ พอดูตัวจิง มีชาติตระกูลและสปอร์ตเอาเรื่องครับ