หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ทำไงดีเคยมีแฟนแต่อวัยวะใหญ่ๆๆพอมาแฟนคนนี้เล็กอะเรากลัวหลวมทำไงดี

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => เรื่องบนเตียง => ข้อความที่เริ่มโดย: อยากฟิตๆๆ ที่ 18 ม.ค. 11, 12:40 น

ทำไงดีเคยมีแฟนแต่อวัยวะใหญ่ๆๆพอมาแฟนคนนี้เล็กอะเรากลัวหลวมทำไงดี

กระทู้: ทำไงดีเคยมีแฟนแต่อวัยวะใหญ่ๆๆพอมาแฟนคนนี้เล็กอะเรากลัวหลวมทำไงดี
เริ่มกระทู้โดย: อยากฟิตๆๆ ที่ 18 ม.ค. 11, 12:40 น
อยากให้ช่วยบอกทีว่าทำไงให้ฟิดๆๆอะ

กระทู้: ทำไงดีเคยมีแฟนแต่อวัยวะใหญ่ๆๆพอมาแฟนคนนี้เล็กอะเรากลัวหลวมทำไงดี
เริ่มกระทู้โดย: dragon028 ที่ 18 ม.ค. 11, 13:29 น
ขามิบ  q*007

เริ่มกระทู้โดย: 1234 ที่ 18 ม.ค. 11, 13:37 น
ขมิบสิครับวันละ 100-150ครั้ง
ได้ผลชัวร์
แต่ผมว่าทุกวันนี้เขาไม่หาแล้วหละครับว่าจะหลวมหรือไม่หลวม
ผมว่ามันอยู่ที่ลีลาและความเร้าใจของทั้งสองฝ่ายมากกว่า ไม่ต้องคิดมากนะ q*022

เริ่มกระทู้โดย: noojidsai ที่ 18 ม.ค. 11, 14:49 น
ขมิบ...ไม่มีผลเสีย ทำไปเถอะ

เริ่มกระทู้โดย: ตระหง่านฟ้า ที่ 18 ม.ค. 11, 15:41 น
สารส้มครับ เด็ดแน่นอน

เริ่มกระทู้โดย: tige191 ที่ 19 ม.ค. 11, 16:38 น
เวลา ปฏิบัติกามกิจ ร่วมกัน ต้องคุยกัน

พยายามเล่นลีลาต่าง ๆ เผื่อโน้มนำ อารมณ์ให้พลุ้งพล่าน

แล้วความรู้สึก เล็ก หรือใหญ่ จะหายไป

ปกติ ผู้ชายจะชอบอวัยวะเพศของผู้หญิงที่ใหญ่นะ

หากคุณเคยผ่านชายอื่นมาแล้ว แต่ยังไม่มีลูก ซึ่งคลอดเองโดยธรรมชาติ

ไม่ต้องกลัวว่า อวัยวะเพศของคุณจะหลวม เพราะไม่ว่า อวัยวะเพศชายเท่าศีรษะ

ก็สามารถทะลุทะลวงเข้าไปได้ ส่วนเล็กนั้น อวัยวะเพศ ก็จะบีบรัดโดยอัตโนมัติ

หากมีอะไรมากระตุ้น หรือมีการเล้าโรม ในการหลับนอนแต่ละครั้ง

ที่สำคัญ คุยกันคะ ไม่ว่าจะเคยผ่านการเสียเอกราชมากี่ครั้ง

แต่ถ้าคู่นอนของเรา คือ คนรักแล้วละก็ เรื่องแบบนี้ไม่สำคัญคะ

แต่เทคนิค ในการกระชับช่องคลอด ก็มีการขมิบ

หรืออีกท่า คือ เอามือยันกับข้างฝา ทั้งสองข้าง ยืน ให้เป็นแนวตรง

แล้วค่อย ๆ งอข้อศอก โดยให้ลำตัวเข้าหาข้อศอก โดยที่ลำตัวด้านล่างไม่ขยับ

จะช่วยในการกระชับหน้าอก กล้ามเนื้อท้อง และกล้ามเนื้อบริเวณช่องคลอด

ขมิบโดยอัตโนมัติ เป็นการฝึก การเกร็งช่องท้อง เพื่อช่วยในการตอดรัดด้วยคะ

ส่วนหากนำกลวิธีทางการแพทย์มาใช้ เรียกอีกอย่างว่า รีแพร์คะ

ประเด็นนี้ ไม่ขอแนะนำ นอกเสียจากคุณเคยผ่านการมีลูกมาแล้ว

ทำก็ไม่เสียหายคะ ความสุขทางเพศ จะช่วยเติมเต็มชีวิตให้เพลิดเพลินคะ  q*021

ได้ผลอย่างไร มาเล่าสู่กันฟังอีกนะคะ

อ้อ ถ้าช่องคลอด เริ่มหลวม อย่าพยายามใช้ท่ามิชชันนารี

ให้ใช้ท่าด๊อกกี้ หรือการมีเพศสัมพันธ์ทางด้านหลัง ไม่ใช่ทางทวารหนักนะคะ

แต่หมายถึง ผู้ชายอยู่ด้านหลัง จะช่วยให้คุณเกร็งกล้ามเนื้อ

และมีความสุขกันได้ ทั้งชายและหญิงคะ  q*021

เริ่มกระทู้โดย: BACHUS20 ที่ 20 ม.ค. 11, 16:22 น
โห เห็นภาพเลยครับ มันสำคัญที่จิตใจนะครับ ยอมรับเถอะผู้หญิงบางคนชอบของผู้ชายใหญ่ๆ แค่ดูก็เกิดความรู้สึกแล้ว ยิ่งคนเคยผ่านของใหญ่ จะให้ทำใจยอมรับของเล็กน่ะ ทำใจยากครับ พูดตรงๆมันไม่ค่อยจะถึงใจน่ะ ที่พูดอย่างนี้ผู้หญิงจะยอมรับไหม เคยเจอใหญ่ เปิดมาเจอเล็กแทบหมดอารมณ์  เอาเถอะมีคำแนะนำเยอะแยะ แต่ขอบอกในอนาคตคงอยู่กัยไม่ยืดครับ/b]

เริ่มกระทู้โดย: รู้ลึกรู้จริง ที่ 22 ม.ค. 11, 23:50 น
โห เห็นภาพเลยครับ มันสำคัญที่จิตใจนะครับ ยอมรับเถอะผู้หญิงบางคนชอบของผู้ชายใหญ่ๆ แค่ดูก็เกิดความรู้สึกแล้ว ยิ่งคนเคยผ่านของใหญ่ จะให้ทำใจยอมรับของเล็กน่ะ ทำใจยากครับ พูดตรงๆมันไม่ค่อยจะถึงใจน่ะ ที่พูดอย่างนี้ผู้หญิงจะยอมรับไหม เคยเจอใหญ่ เปิดมาเจอเล็กแทบหมดอารมณ์  เอาเถอะมีคำแนะนำเยอะแยะ แต่ขอบอกในอนาคตคงอยู่กัยไม่ยืดครับ/b]
ชายคนนี้ตอบได้ตรงดี ตอบอีกทีฟันเฟริ์มว่าจริง ถ้าเราเคยกับของใหญ่มาแล้ว ทนมาแล้ว
พอมาเจอเล็กสั้นไม่ขยันซอยก็ไม่วูบวาบน่าเบื่อ แต่หญิงไทยใจกล้าหาญศรีทนได้ถ้าเงินตรึมอยู่สบายก็รับไหวนะค๊าอิอิ!!~~~~

เริ่มกระทู้โดย: Bank191 ที่ 23 ม.ค. 11, 03:29 น

พูดถูกเลยครับ ถ้าเทียบระหว่างผู้ชายสองคนที่ฝีมือลีลาเท่าๆกัน แต่คนนึงเล็ก อีกคนใหญ่กว่า แน่อยู่แล้วที่คนที่ใหญ่กว่าจะทำให้ผู้หญิงเสียวกว่า ติดใจมากกว่า เพราะการเสียดสีสัมผัสมันต้องถึงใจมากกว่าเล็กๆอยู่แล้ว อีกอย่างที่สำคัญ คือความแข็ง ถ้ายิ่งแข็งก็ยิ่งเสียว แข็งไม่พอผู้หญิงอาจไม่มีความสุข

เริ่มกระทู้โดย: น้องมุก ที่ 23 ม.ค. 11, 09:36 น
ไปฝังมุกเพิ่มมาสัก4เม็ดก็ได้ รับรองดิ้นลืมของเดิมเลย

เริ่มกระทู้โดย: BACHUS20 ที่ 27 ม.ค. 11, 07:10 น
บอกตรงๆคนที่ยังมีรักโลภโกรธหลง มีอารมณ์อยู่ย่อมจะติดใจในรสกามเป็นธรรมดา มากน้อยต่างกันไป แต่สำหรับคุณผู้หญิงที่เคยมีแฟนมาหลายคน เช่น จขกท.นี้คงต้องพิถิพิถันกับแฟนคนใหม่ เพราะเป็นคนที่เคยเจอผู้ชายที่มีของใหญ่มาหลายคน จะทำใจรับของเล็กนี่ลำบากใจ มรมานใจมากเลย  ถ้าเจอคนของเล๋กจะต้องเก่งมากๆในการปรนิบัติผู้หยิงถึงจะไปกีนได้ ที่รู้ว่าจขกท. เคยมีแฟนของใหญ่มาหลายคนก็เพราะเธอบอกว่า เจอแต่แฟนของใหญ๋ ๆ คือใหญ่ หลายใหญ่น่ะครับ

เริ่มกระทู้โดย: daownoiy ที่ 6 มี.ค. 11, 15:05 น
คงต้องเลือกหาแฟนที่ใหญ่กว่าคนเก่าค่ะ จะได้ไม่มีปัญหาภายหน้า      q*013

เริ่มกระทู้โดย: tua2010 ที่ 8 ม.ค. 12, 16:25 น
ผมชอบหลวมๆ ครับ เข้าสบายไหลรี่น ฟิตๆแป๊บเดียวก็เสร็จ ผมเลยซื้อของเทียมแบบใหญ่กว่าเท่านึงมาใช้ให้เมีย ใช้มา4-5ปี
แร้ว แบบใช้ของเทียมนำร่องก่อน เสียบคาไว้เลย พอดึงออกก็ใส่ของจริงตาม รู้สึกดีครับ ยิ่งหลวมยิ่งชอบ

เริ่มกระทู้โดย: chayagorn115 ที่ 8 ม.ค. 12, 16:38 น
รีแพร์  q*070 (http://chayagorn.com)