หน้า : 1 2  พิมพ์หน้านี้ - ชะตากรรมชีวิตลิขิตไป จะสดใสหรือดับขึ้นกับดวง (เช็คฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย) อ.กีรติญา

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => คุยเฟื่องเรื่องโหราศาสตร์ => ข้อความที่เริ่มโดย: อ.กีรติญา ที่ 1 ก.ย. 10, 12:21 น

ชะตากรรมชีวิตลิขิตไป จะสดใสหรือดับขึ้นกับดวง (เช็คฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย) อ.กีรติญา

กระทู้: ชะตากรรมชีวิตลิขิตไป จะสดใสหรือดับขึ้นกับดวง (เช็คฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย) อ.กีรติญา
เริ่มกระทู้โดย: อ.กีรติญา ที่ 1 ก.ย. 10, 12:21 น
ตรวจชื่อ-สกุลฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย
เพียงแค่ชื่อ ก็รู้ไปถึงชะตากรรมในชีวิตในทุกๆเรื่อง ทุกๆด้าน

คุยแบบสดๆ กับ อ.กีรติญา 082-4282663 หรือ 089-9792294 ฟรี

หรือส่ง SMS ตามเลขหมายด้านบนได้เลยนะคะ
หรือจะสอบถามในกระทู้พร้อมทั้งอีเมลล์ตอบกลับด้วยนะคะ ย้ำแจ้งอีเมลล์ด้วยนะคะ

www.payakorn-k.com รายละเอียดเพิ่มเติม

กระทู้: ชะตากรรมชีวิตลิขิตไป จะสดใสหรือดับขึ้นกับดวง (เช็คฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย) อ.กีรติญา
เริ่มกระทู้โดย: tounou ที่ 1 ก.ย. 10, 12:55 น
ชื่อ พลลากฤษณ์ ศรีพินิจชัย เกิดวันพฤหัสบดีที่ 21/4/26 ครับ
รบกวนดูให้ด้วย ขอบคุณครับ

เริ่มกระทู้โดย: 010101 ที่ 1 ก.ย. 10, 12:56 น
อุทัยวรรณ  ยศแก้วกอง เกิด 14 ธ.ค 2526 วันพุธ   

เริ่มกระทู้โดย: มนตรี ที่ 1 ก.ย. 10, 12:57 น
มนตรี สืบสุนทร 04/02/2526 12.56น. เมียบอกเลกทั้งที่ไม่รู้เรื่องอะไรเลย

เริ่มกระทู้โดย: วิจักษณ์ ที่ 1 ก.ย. 10, 12:57 น
วิจักษณ์ ถาวรวงศ์  อยากทราบเรื่อง  การงาน และการเงินครับ ขอบคุณ

เริ่มกระทู้โดย: วิโรจน์ ไตรอุโภค ที่ 1 ก.ย. 10, 12:57 น
 วิโรจน์ ไตรอุโภค 14/12/37

เริ่มกระทู้โดย: shinyshine ที่ 1 ก.ย. 10, 12:58 น
วรวรรณ เสรีสำราญ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: อรกมล ตำเมือง ที่ 1 ก.ย. 10, 12:59 น
อรกมล  ตำเมือง

อยากรู้เรื่องงานค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: ปรียานุช แสนยุติธรรม ที่ 1 ก.ย. 10, 12:59 น
ปรียานุช  แสนยุติธรรม

เริ่มกระทู้โดย: วิรัญตรี ที่ 1 ก.ย. 10, 13:00 น
ชื่อ วิรัญตรี  ขันไชย  อยากรู้เรื่องงานค่ะว่าปีนี้จะสอบติดราชการหรือมีดวงรับราชการหรือป่าวค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: คนอง ภูกุล ที่ 1 ก.ย. 10, 13:00 น
คนอง ภูกุล เกิดวันพฤหัสบดีที่ 31 ธันวาคม 2530 ปีเถาะ อยากดูดวงทุกอย่างเลยคับ ขอบคุณคับ

เริ่มกระทู้โดย: ภรณ์ทิพย์ ตั้งเด่นไชย ที่ 1 ก.ย. 10, 13:01 น
ยังทันไหมค่ะเนี่ย  ชื่อภรณ์ทิพย์ ตั้งเด่นไชยค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: พงอ้อ ทรัพย์เสน ที่ 1 ก.ย. 10, 13:02 น
การรู้เรื่องการงานและความรัก

เริ่มกระทู้โดย: ศวิตา ย่อมกระโทก ที่ 1 ก.ย. 10, 13:02 น
อยากทราบทุกเรื่อง

เริ่มกระทู้โดย: ดาราพร ที่ 1 ก.ย. 10, 13:03 น
วิรากร สร้อยสน
เกิด 14 เมษายน 2553

เริ่มกระทู้โดย: ฐิติรัตน์ เลิศล้ำเลอพงศ์ ที่ 1 ก.ย. 10, 13:04 น
ชื่อ ฐิติรัตน์   เลิศล้ำเลอพงศ์  เกิดวันพุธ 4 เมษายน 2522  อยากรู้ทุกเรื่องค่ะ  
ขอบคุณค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: mf ที่ 1 ก.ย. 10, 13:04 น
มณธิดา เสริมสิทธิพร

เริ่มกระทู้โดย: ศุภชัย ที่ 1 ก.ย. 10, 13:05 น
ศุภชัย  แสนแก้วกาศ 28 ธ.ค. 2532

เริ่มกระทู้โดย: ชุติมา ศิริวรรณ ที่ 1 ก.ย. 10, 13:06 น
ชุติมา ศิริวรรณ

เริ่มกระทู้โดย: ฐิตาภา ที่ 1 ก.ย. 10, 13:06 น
ฐิตาภา อาทิตย์ 29 มกราคม 2510 เวลา 05.55 น.อยากทราบดวงชะตาโชคลาภการเงิน

เริ่มกระทู้โดย: สุรินทร์ แกล้วกล้า ที่ 1 ก.ย. 10, 13:07 น
28 สิงหาคม 2513 เวลาตอนเช้าประมาณ7.00 น.อยากทราบดวงชะตาปีนี้

เริ่มกระทู้โดย: โนรี โชคประดิษฐ์ ที่ 1 ก.ย. 10, 13:08 น
โนรี  โชคประดิษฐ์

เริ่มกระทู้โดย: แวววัน พรหมภิไชย ที่ 1 ก.ย. 10, 13:08 น
อยากรู้ทุกเรื่องค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: อรทัย พรมจีน ที่ 1 ก.ย. 10, 13:09 น
นางสาวอรทัย  พรมจีน   เกิดวันจันทร์ที่24ธันวาคม2527
อยากทราบทุกเรื่องค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: อรัญญา บุตรสาระ ที่ 1 ก.ย. 10, 13:10 น
อยากรู้ทุกเรื่องค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: อภิญญา ลัมยศ ที่ 1 ก.ย. 10, 13:10 น
ชื่อ อภิญญา ลัมยศ ขอดูเรื่องความรักค่ะ..เป็นยังไงบ้าง

เริ่มกระทู้โดย: วรเดช ศรีเดช ที่ 1 ก.ย. 10, 13:11 น
ชื่อวรเดช  ศรีเดช
เกิดวันพุธ  28  กรกฎาคม  2519 ปีมะโรง

อยากทราบทุกเรื่องครับ   ขอบคุณครับ

เริ่มกระทู้โดย: ตุ้ม ที่ 1 ก.ย. 10, 13:12 น
 นาง ชลิตา  บุญพรม  10.พ.ย 20
อยากรุ้เกี่ยวกับครอบครัวและเรื่องลูกๆสุขภาพ

เริ่มกระทู้โดย: นริศรา ที่ 1 ก.ย. 10, 13:12 น
นริศรา  วงษ์ลา

เริ่มกระทู้โดย: สุวิมล ไชยคุณ ที่ 1 ก.ย. 10, 13:13 น
ช่วยดูดวงให้หน่อยค่ะว่าชะตาชีวิตจะเป็นยังไง

เริ่มกระทู้โดย: DREAMIIZ' ที่ 1 ก.ย. 10, 13:14 น
ธัญวิชญ์  สุธีรธรรม

11 กันยายน 2538 คั๊บบ !!

รบกวนดูให่หน่อย..

เริ่มกระทู้โดย: darasard ที่ 1 ก.ย. 10, 13:16 น
ชื่อ พลลากฤษณ์ ศรีพินิจชัย เกิดวันพฤหัสบดีที่ 21/4/26 ครับ
รบกวนดูให้ด้วย ขอบคุณครับ

จากชื่อและสกุลส่งผลให้ดวงชะตาดีขึ้นกว่าเดิมแล้วนะคะ เพราะชื่อนี้คุณไปเปลี่ยนมาแล้ว รอการสะสมบุญสักระยะ
แล้วอะไรหลายต่อหลายอย่างจะเริ่มดีขึ้นนะคะ

เริ่มกระทู้โดย: darasard ที่ 1 ก.ย. 10, 13:17 น
อุทัยวรรณ  ยศแก้วกอง เกิด 14 ธ.ค 2526 วันพุธ   

จากชื่อและสกุลส่งผลให้ดวงชะตา

ชีวิตพบกับความยุ่งยากอยู่บ่อยๆ มีเรื่องกระเทือนใจเสมอ กดดัน  มีปัญหามาก อุปสรรคเยอะแยะ
มากมาย รวมไปถึงชีวิตคู่ที่ไม่แน่นอน
มักเป็นคนใจอ่อนหลงเชื่อคนง่าย ไม่เป็นตัวของตัวเอง ไว้วางใจคนอื่นจนเกินไป ทำให้ตนเอง
ต้องเป็นทุกข์ ระวังจะถูกหลอก เป็นคนที่มีความขยันหมั่นเพียรดีกว่าจะพบกับความสำเร็จต้องใช้
ความพยายามและอดทนอย่างสูง จะทำอะไรมักจะดีแต่ตอนเริ่มต้น สุดท้ายล้มเหลว
ควรเปลี่ยนใหม่นะคะ แล้วดวงชะตาจะปรับไปในทิศทางที่ดีขึ้นนะคะ

เริ่มกระทู้โดย: darasard ที่ 1 ก.ย. 10, 13:19 น
มนตรี สืบสุนทร 04/02/2526 12.56น. เมียบอกเลกทั้งที่ไม่รู้เรื่องอะไรเลย

มักเป็นคนหลักลอย เป็นคนหลงผิดได้ง่าย ลืมตัวเอาแต่ใจตัวเอง ไม่เชื่อฟังคนอื่น ชีวิตมักมีแต่
ความทุกข์ใจ อุปสรรค รักสามเศร้า เรื่องชู้สาว
ควรเปลี่ยนใหม่นะค ะ

เริ่มกระทู้โดย: จณิกาญจน์ ที่ 1 ก.ย. 10, 13:20 น
ชื่อ จณิกาญจน์  ณ นคร ค่ะ email : pobna@yahoo.com ค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: darasard ที่ 1 ก.ย. 10, 13:38 น
วิจักษณ์ ถาวรวงศ์  อยากทราบเรื่อง  การงาน และการเงินครับ ขอบคุณ

ชีวิตพบกับความยุ่งยากอยู่บ่อยๆ มีเรื่องกระเทือนใจเสมอ กดดัน  มีปัญหามาก อุปสรรคเยอะแยะ
มากมาย รวมไปถึงชีวิตคู่ที่ไม่แน่นอน
มักจะตกจากตำแหน่งหน้าที่การงาน การถูกใส่ร้ายป้ายสี การงานจะไม่ยั่งยืนถาวรจะประสบความ
ลำบากในชีวิตก่อน แล้วจึงจะได้ดีทีหลัง ถูกคนเอารัดเอาเปรียบตลอดเวลา
ควรเปลี่ยนใหม่แล้วจะดีขึ้นนะคะ..

เริ่มกระทู้โดย: darasard ที่ 1 ก.ย. 10, 13:39 น
วิโรจน์ ไตรอุโภค 14/12/37

มักมีครอบครัวที่แตกแยก แตกเพื่อน แตกฝูง มีความคิดเป็นของตัวเองสูง ทะเยอทะยานมาก
ได้เป็นได้ เสียเป็นเสีย ระวังคดีความ จะทำอะไรจะดีแต่ตอนเริ่มต้น ปลายไม่ดี ขึ้นๆ ลง ๆ
มักเป็นคนคิดฟุ้งซ่าน มีความเก็บกด หรือ อาจจะถูกคุมขัง ถูกปล้น บั้นปลายชีวิตอาจะถึง
ขั้นฆ่าตัวตายได้ ต้องพยายามทำใจให้เย็นๆ อย่าคิดมาก อย่าวิตกกังวล อย่าหลอกตนเอง
ต้องควบคุมใจให้ได้ เป็นชื่อที่อันตรายต้องต่อสู้กับอุปสรรคและปัญหาอย่างมากมาย
ควรเปลี่ยนใหม่นะคะ....

เริ่มกระทู้โดย: darasard ที่ 1 ก.ย. 10, 13:41 น
วรวรรณ เสรีสำราญ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

มักมีชีวิตที่พลิกผัน ถูกกดดันกลั่นแกล้งอิจฉาริษยาจากคนอื่นเสมอๆ ต้องปรับตัวให้เป็นคนใจกว้าง
เพศตรงข้ามมักสร้างปัญหามาให้ เป็นคนอ่อนนอกแข็งใน หลงตัวเอง และดื้อรั้นพอควรเลย
รสนิยมดี ชีวิตไม่ลำบากแต่ไม่มีความสุข
เป็นคนรักอะไรก็จะรักอย่างลุ่มหลงไม่พิจารณา ไตร่ตรองให้รอบครอบ มักจะทุ่มเทลงไปทั้งตัว
มัวเมา ต้องระวังให้มากๆ ระวังหากเป็นเจ้าของธุรกิจ อาจจะไม่เจริญก้าวหน้า หรือธุรกิจสะดุด
ฉับพลัน มักมีอุปสรรคมาขวางกั้น มีความทุกข์แอบแฝงเสมอ

เริ่มกระทู้โดย: darasard ที่ 1 ก.ย. 10, 13:42 น
อรกมล  ตำเมือง

อยากรู้เรื่องงานค่ะ

ระวังเพื่อนที่คบค้า จะทำให้เสื่อม หลงผิด ได้ง่าย ระวังในเรื่องของคดีความ และความไม่แน่นอน
ของชีวิตอยู่เสมอ หวั่นไหวง่ายด้วยนะคะ.....

เริ่มกระทู้โดย: darasard ที่ 1 ก.ย. 10, 13:44 น
ปรียานุช  แสนยุติธรรม

มักจะมีอุปสรรคมาปิดกั้นอย่างเร็ว บางครั้งสิ่งที่ควรจะได้ก็หลุดมือทันตาเห็น หวังอะไรเอาไหว้
มักจะไม่ได้ดั่งที่ใจปรารถนา ระวังเรื่องอุบัติเหตุ กล้าได้กล้าเสีย โกรธง่ายหายเร็ว
มักมีความทุกข์ คิดฟุ้งซ่าน คิดมาก เจ้าความคิด เจ้าคิดเจ้าแค้น จะต้องต่อสู้กับอุปสรรคและปัญหา
อย่างมากมาย ความกดดันในชีวิตมีสูงต้องระงับอารมณ์ให้ได้ เพราะอาจจะตัดสินใจทำอะไร
ลงไปด้วยอารมณ์ ถึงจะเป็นคนคิดดี แต่มักก็มีผู้อื่นทำให้เกิดทุกข์ได้เสมอ
ควรเปลี่ยนใหม่นะคะ...

เริ่มกระทู้โดย: darasard ที่ 1 ก.ย. 10, 13:46 น
ชื่อ วิรัญตรี  ขันไชย  อยากรู้เรื่องงานค่ะว่าปีนี้จะสอบติดราชการหรือมีดวงรับราชการหรือป่าวค่ะ

จากชื่อและสกุลส่งผลให้ดวงชะตาหากชื่อเพิ่งไปเปลี่ยนมาก็ถือว่าดีแต่ผลรวม ส่งผลให้เราหลุ่มหลงอะไรง่ายจนเกินไป อาจจะทำให้เราวุ่นวายได้เช่นกันนะคะ

เริ่มกระทู้โดย: darasard ที่ 1 ก.ย. 10, 13:47 น
คนอง ภูกุล เกิดวันพฤหัสบดีที่ 31 ธันวาคม 2530 ปีเถาะ อยากดูดวงทุกอย่างเลยคับ ขอบคุณคับ

มักผิดหวังเรื่องความรักไม่ค่อยเป็นที่ประทับใจของตัวเอง หรือแต่งงานช้า ต้องเลิกกันจะพลัดพราก
ชีวิตอยู่ในสิ่งแวดล้อมไม่ดียุ่งยากในชีวิตอยู่เป็นประจำ
มักมีคนเบียดบังเอาความดีความชอบถูกโกง จะไร้คู่หายาก หากได้ ก็จะต้องอยู่ไกลกัน หรือ ได้
พ่อหม้ายหรือแม่หม้าย มีความทุกข์แอบแฝง บริวารมักสร้างปัญหาให้อยู่เสมอ
ควรเปลี่ยนใหม่นะคะ...

เริ่มกระทู้โดย: darasard ที่ 1 ก.ย. 10, 13:48 น
ยังทันไหมค่ะเนี่ย  ชื่อภรณ์ทิพย์ ตั้งเด่นไชยค่ะ

มักมีชีวิตคู่ที่ไม่แน่นอน เป็นคนใจร้อน ครอบครัวแตกแยกมีมุมหักเหอยู่ตลอดเวลา ชีวิตจะต้อง
เริ่มใหม่อยู่เสมอ มีความข่มขืนผิดหวัง อมทุกข์ ตลอดเวลา
เป็นคนหลงผิดได้ง่าย ลืมตัว หลงตนเอง เอาแต่ใจตัวเองเป็นสำคัญ เห็นกงจักรเป็นดอกบัว จะมี
ปัญหาเรื่องคู่ ไม่สมหวังในชีวิตรัก

เริ่มกระทู้โดย: darasard ที่ 1 ก.ย. 10, 13:50 น
การรู้เรื่องการงานและความรัก

มักมีเรื่องทะเลาะวิวาทขัดแย้งวิบัติทุกข์ทรมานจากโรคภัย อุบัติเหตุ ชีวิตต้องเริ่มใหม่อยู่เสมอ
ชีวิตมีความข่มขืนผิดหวังอมทุกข์บริวานนำเรื่องเดือนร้อนมาให้เสมอ

เริ่มกระทู้โดย: darasard ที่ 1 ก.ย. 10, 13:51 น
อยากทราบทุกเรื่อง

มักมีเหตุแตกหักกลางคันมีมุมหักเหและการจะตกจากตำแหน่งหน้าที่การงานมีเรื่องของความทุกข์
ผิดหวังชีวิตไม่ราบรื่น รวมถึงชีวิตคู่มีความไม่แน่นอน การงานความรักขึ้นๆลงๆ  อาจจะส่งผลเป็น
หม้ายได้เช่นกัน