หน้า : พิมพ์หน้านี้ - ร่วมต้าน!สาว Allure เจนนี่หน่ายพวกโกงกินเก่ง! และเพิ่ม script สำหรับ IE 10 – 11 ค่ะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ดารา และคนดัง => ข้อความที่เริ่มโดย: nubee1010 ที่ 24 มิ.ย. 10, 11:00 น

ร่วมต้าน!สาว Allure เจนนี่หน่ายพวกโกงกินเก่ง!

เริ่มกระทู้โดย: nubee1010 ที่ 24 มิ.ย. 10, 11:00 น
น้องเจนนี่สวยสุดเจิด แห่งอาลัวร์ ฮอตเกิร์ล Allure Hot girl ขอเป็นอีกหนึ่งเสียงร่วมต้านนักการเมืองโกงเก่ง

“เจนนี่ว่าถึงจะเก่ง แค่ไหน ถ้าเรามีกระบวนการติดตามตรวจสอบที่ดีพอ ก็จะจับได้ไล่ทัน
พวกนักการที่โกงๆ ค่ะ บทลงโทษอยากให้เพิ่มเอาให้หนักๆ เพราะการทำงานเพื่อส่วนร่วม
จะมาแสวงหาผลประโยชน์ ส่งตัวเองและพวกพ้องไม่ได้เด็ดขาด! และการบังคับ
ใช้กฏหมายก็อยากให้ เคร่งครัดด้วยค่ะ  โดยเฉพาะภาคประชาชนต้องเข้มแข็งค่ะ
เราต้องร่วมกันช่วยกันดูแล บางคนบอกว่าไม่อยากยุ่งการเมืองเพราะการเมืองสกปรก
มีแต่เรื่องน่าปวดหัว ก็จริงค่ะ แต่เราต้องยอมรับกันว่า ถึงเราไม่อยากยุ่งการเมือง
การเมืองก็มายุ่งกับเราไม่ทางตรงก็ทางอ้อม ผลกระทบนั้นมีแน่ๆ
การที่เราติดตามให้ความสำคัญกับการเมือง ก็คือการดูแลรักษาสิทธิของตัวเองและส่วนรวมค่ะ
เจนนี่อยากให้เราเปลี่ยนความคิดว่าสักวันการเมืองไทยจะต้องดีขึ้นๆ ถ้าเราช่วยกันค่ะ”