หน้า : 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11  พิมพ์หน้านี้ - ผู้ชายรู้สึกอย่างไรเวลาดูด เลีย นมผู้หญิงคะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => เรื่องบนเตียง => ข้อความที่เริ่มโดย: มะหนิก ที่ 10 มี.ค. 09, 13:12 น

ผู้ชายรู้สึกอย่างไรเวลาดูด เลีย นมผู้หญิงคะ

เริ่มกระทู้โดย: มะหนิก ที่ 10 มี.ค. 09, 13:12 น
อยากรู้มาก แล้วทำไมถึงรู้สึกอยากจับหน้าอกผู้หญิงล่ะค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: อยาก... ที่ 10 มี.ค. 09, 13:28 น
มันรู้สึกเสียวอ่ะครับ
ผมเคยลองแล้ว...นมของแฟนผมมันนิ่มดีอ่ะ
ที่รู้สึกอยากจับ อันนั้นผมอธิบายไม่ค่อยถูกอ่ะครับ
ปล.แฟนผมนมใหญ่มากกกก

เริ่มกระทู้โดย: หมุอ้วน ที่ 10 มี.ค. 09, 14:19 น
 *~*รู้บ้างไหมว่าบางครั้งผู้หญิงเจ็บมากเเต่พูดไม่ได้อ่ะ ':( ':[ o_o'

เริ่มกระทู้โดย: ชอบดูดนมครับ ที่ 10 มี.ค. 09, 14:30 น
ผมว่ามันรู้สึกดีนะเวลาผมดูดนมแฟนผม เค้าบอกว่ามันเสียวๆดี ตอนเราดูดตรงหัวยิ่งเสียวคับแฟนผมบอก....อิอิ

เริ่มกระทู้โดย: ผ่านมา ที่ 10 มี.ค. 09, 15:22 น
คงรู้สึกมันมั้ง อยากที่จะสัมผัส อาจจะเป็นสัญชาตญาณของมนุษย์ด้วยมั้ง(ตอนเป็นทารก) ที่เคยผ่านมา

เริ่มกระทู้โดย: ckm ที่ 10 มี.ค. 09, 22:45 น
รู้สึกมันๆดี เวลาหื่นๆจะชอบมาก เหมือนทำไปตามสัญชาตญาณตามธรรมชาตินั่นแหละ
แต่ผมก็พยายามทำเท่าที่แฟนจะชอบนะครับ
ก็แค่ลูบ บีบ คลึง ดูดหัวนมเล่นเอง
555+
คุณผู้หญิงช่วยเข้าใจผู้ชายเราด้วยนะครับว่ามัน...เสียว

เริ่มกระทู้โดย: อ้ายด่าง ที่ 10 มี.ค. 09, 23:14 น
ตอนเด็กๆ กินนมขวดโตขึ้นเลยชอบ แบบว่าขาดความอบอุ่น

เริ่มกระทู้โดย: รักสิจ้า ที่ 11 มี.ค. 09, 07:49 น
แต่เราไม่ชอบให้แฟน ดูดเลย บางทีนอนดูทีวีหรือทำอะไรก็แล้วแต่
คือ มันรำคาญน่ะ
ทำไมถึงชอบจับจัง เจอหน้าทีไรเป็นต้องมาวุ่นอยู่กับนมเราตลอด

เริ่มกระทู้โดย: คนชอบไห้เลียหัวนม ที่ 12 มี.ค. 09, 08:46 น
รู้สึกเสียวมากเลยค่ะ โดยเฉพาะตอนที่โดนดูดตรงหัวนมอ่ะค่ะ
 หรื่อไม่ก้อลองเอานกเขาของเค้ามาไว้ตรงกลางของนมเราสิคะเสียววววมากก

เริ่มกระทู้โดย: น้องใหญ่ ที่ 12 มี.ค. 09, 09:42 น
แฟนจับนมบ่อยซิดี มันเสียวดี ดูดด้วย คลึงด้วย เผลอ ๆ อาจมี xxxxx อู๊ยเสียว นมกับ หหหหหห

เริ่มกระทู้โดย: bjaja ที่ 12 มี.ค. 09, 09:58 น
 (;;รู้สึกดีจิงๆนะยิ่งเวลาถ้ามือเค้าไปอยู่ที่อื่นด้วยละก็......อย่าให้พูดเลย..เค้าดูดเราเค้าก็รู้สึกเสียวเหมือนกานนะคร้า..เพราะว่ายิ่งเค้าดูดเรา..ยิ่งเรามีอารมเค้าก็จะมีอารมมากขึ้นพร้อมกับเราด้วย...สุดท้ายก็.....อิอิ

เริ่มกระทู้โดย: ahaha ที่ 12 มี.ค. 09, 10:18 น
คิดซะว่า เป็นลูกกินนมละกัน -*-

ถ้าถามว่าทำไมหรอ  ไม่รู้สิ ก็มือมันว่างอ่ะมั้ง

อีกอย่าง เห็นมันบวม ๆ ออกมา ฮ่าๆ บางคนก็นมสวยดี น่าจับมาก  ;D

เริ่มกระทู้โดย: สสส ที่ 23 มี.ค. 09, 01:14 น
ผมไม่เคยเลยครับเสียวอะไม่กล้าจับ ':( (-_-" -_-'

เริ่มกระทู้โดย: ผ่านมาแล้วก็ผ่านไป ที่ 26 มี.ค. 09, 14:56 น
ผมยังไม่หย่านมเลยอะ 55555555555

เริ่มกระทู้โดย: ชอบให้ดูด นม ที่ 28 มี.ค. 09, 13:37 น
เราเป็นผู้หญิงก็ชอบให้คุณผู้ชายดูดเหมือนกัน  มันเสียวดี  ยิ่งดูด  ยิ่งเลียรอบๆ หัวนมนะ  แล้วก็รัวลิ้นด้วย  ยิ่งชอบอะ  มันเสียวซ่าน  แล้วทำให้มีอารมณ์ด้วย  ถ้าจะโอ๊ะแต่ไม่ดูดนมอะเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้นเยยนะ  ยิ่งคิดยิ่งอยากโดนดูด  แต่ขอให้ดูดทั้งสองข้างนะ  มันจะได้ใหญ่เท่ากันไง 

เริ่มกระทู้โดย: mmjkl ที่ 4 เม.ย. 09, 15:30 น
เราอยากมาก

มาคุยกาน นน  <3 <3 จุ๊บๆ

เริ่มกระทู้โดย: ตอน ที่ 7 เม.ย. 09, 14:07 น
แฟนเราชอบดูดนมเรา  แบบว่าเสียวโค้ดๆๆๆ
ตอนดูดแฟนเราจะเอาลิ้นเลียรอบหัวนมก่อน
พอแฟนเราเอาเราก้อทั้งเอาทั้งดูดนมเรยแหละ
เสียวทั้งตัวเรย

เริ่มกระทู้โดย: เกลียดคนลามก ที่ 23 เม.ย. 09, 10:07 น
อีผู้ชายลามกโรคจิตดูดูดสัมผัสหน้าอกหรือนม(ภาษาบ้านๆ)ของผู้หญฺงแค่นี้ไม่พอคลิปปล้ำ****(ภาษาบ้านๆ****)แล้วทิ้งหน้าด้านสุดดดดดน้องสาวเราโดนแล้วนิปล้ำโดนหมดถ่ายคลิปผูชายปล่อยยาสลบถ่ายหนังโป๊ทั้งๆที่หลับ
โดนเลย****ปล้ำ10คนในการถ่ายหนังโป๊ทำได้ไง

ถามผู้ชายผู้ชายบอก    มันเปนความหื่นที่กำเริบพออยู๋กับผูหญิงสองต่อสองแล้วถามเถอะน้องหนูถูกปล้ำกลางม่านรูดแล้วโดนพนักงานม่านรูดปล้ำอีกซวยกับซวย

เริ่มกระทู้โดย: คนน่าดูด ที่ 2 พ.ค. 09, 18:17 น
นมเราน่าดูดน้า (;;

แค่เห็นเราก็อยากดูดเองและ 'o"

(นมเราใหญ่สุดๆเลยน้า yeah!)

เริ่มกระทู้โดย: =kp ที่ 8 พ.ค. 09, 23:09 น
หัวนมผมก็เคยโดนดูดแบบตั้งตัวไม่ติด แรกๆก็เสียว นานไปก็ชินเองหัวนมผมดำหมด

เริ่มกระทู้โดย: ammevo ที่ 8 พ.ค. 09, 23:41 น
    เราอยากให้แฟนเราดูด   มากๆๆ  มันจะรู้สึกดีนะ  เวลามี sex กานนนน

เราอยากมากกกกเลยย !!!@

เริ่มกระทู้โดย: ปวดหลัง ที่ 9 พ.ค. 09, 00:24 น
ทำไป ดูดนมด้วยเมื่อยหลัง แย่

เริ่มกระทู้โดย: บิวววว ที่ 24 มิ.ย. 09, 09:47 น
 q*056 q*056ใครอยากจับโทรมา ของเราใหญ่นะ 086-xxxxxxx

เริ่มกระทู้โดย: want to know ที่ 3 ก.ค. 09, 11:16 น
อยากรู้ ที่พูดๆมากันนี่ อายุเท่าไหร่กันแล้วคร๊ะ

???  อยากรุ้จริงๆนะเนี่ยย

ช่วยบอกๆกันหน่อยนะ PLEASE!!   q*031

เริ่มกระทู้โดย: น้ำค้าง ที่ 5 ก.ค. 09, 20:16 น
รู้มั้ย เวลาที่เราโดนแฟนเรา ทั้งคลำ บีบ แม้ม ขยำขยี้ ดูด หัวนม แรงบ้าง เบาบ้างนะ   พิสูจน์แล้วว่า หน้าอกผู้หญิงจะขยายใหญ่ขึ้น  ถ้าทำบ่อยๆนะ  คำเตือน....ไม่ควรแรงจนเกินไป อาจทำให้นมแหละ ได้ไวขึ้น  ต้องค่อยๆๆกระตุ้น แต่ผู้หญิงต้องมีท่ากระชับนมไว้บริหารทุกวัน จะได้เต่งตึงนานๆๆ ใหญ่จริงๆๆขอบอก q*020 q*020 q*020 q*020

เริ่มกระทู้โดย: 555+ ที่ 5 ก.ค. 09, 20:41 น
ไม่รู้ว่าผู้หญิงเค้ารู้สึกยังไงนะครับ

แต่สำหลับผม  มันส์ดี

5555555555555+  q*024

เริ่มกระทู้โดย: 12 ที่ 5 ก.ค. 09, 22:04 น
ช่วยตอบหน่อยนะ ผู้ชายชอบผู้หญิงที่มีหน้าท้อง หรือไม่คะ

เริ่มกระทู้โดย: run ที่ 5 ก.ค. 09, 22:11 น
การดูดนมเป็นการกระตุ้นอารมณ์ก่อนมีอะไรได้ดีมาก ๆ เราก็ชอบมากเลยเวลาสามีดูดนม ชอบนั่งแอ่นหน้าอกแล้วให้เขาดูด เลีย เม้ม มันเสียวมาก และมืออีกข้างก็จับอีกข้างบีบไปมาหรือไม่ก็เอามือไปช่วงล่างด้วยมันเสียวมาก ๆ จริง บ้างครั้งแค่เค้ามาเล่นกับนมเราโดยไม่มีเพศสัมพันธ์ก็ทำให้เราขึ้นสวรรค์ได้เช่นกัน

ขอบอกนะแฟนเราใช้ปากเก่งมากเรื่องดูดนม

คิดถึงสามีจัง

เริ่มกระทู้โดย: จอมดูด ที่ 16 ก.ค. 09, 20:38 น
อยากลองดูดจังคงมันส์น่าดูเลยขอทั้งสองเต้าเลยนะ

เริ่มกระทู้โดย: จอ ที่ 16 ก.ค. 09, 20:41 น
 q*002ขอลองดูดได้มั้ย คนน่าดูด ชอบใหญ๋ ๆ 

เริ่มกระทู้โดย: cho ที่ 20 ก.ค. 09, 21:05 น
อยากรองดูดเหมือนกัน

เริ่มกระทู้โดย: อยากรู้ ที่ 25 ก.ค. 09, 12:13 น
อยากรู้ว่าตอนแต่งงานผู้ชายดูดนมผู้หญิงแล้วมีน้ำนมไหลออกมามั้ยอ่ะ

เริ่มกระทู้โดย: takeraom ที่ 25 ก.ค. 09, 13:14 น
Yo!

เราว่านะ...

แค่โดนดูดนม น้ำเราก็ไหลแล้วล่ะ...

อยากหั้ยแฟนดูดหั้ยจัง...

เริ่มกระทู้โดย: Oมยิ้ม ที่ 25 ก.ค. 09, 13:18 น
ถ้าเราประมาณว่า นั่งเล่น หรือ ทำอะไรอยู่เค้ามาจับเราก็ไม่ชอบเหมือนกัน มันรำคาญ บางทีก็เจ็บ

แต่ถ้ามีอะไรกัน ต้องขอให้เค้าดูดตลอด เพราะเค้าเก่งมาก เหนื่อยๆหายเลย

เริ่มกระทู้โดย: อาร์ตคับ ที่ 25 ก.ค. 09, 14:05 น
ชอบมากแต่ต้องใหญ่ๆหน่อยนะ เคยยุแฟนให้ไปทำศัลยกรรมด้วย คือแฟนผมถ้ามองภายนอกดูxมาก
ตอนยังไม่ได้มีsexกันผมแอบกลับไปจินตนาการอยู่บ่อยๆว่าถ้าได้เอาซักทีสองทีคงเสียวน่าดู แต่พอเวลานั้นมาถึงดิ
ผิดหวังอย่างแรงก็คุณเธอเล่นใส่ฝองน้ำซะหนาเตอะ ตั้งแต่นั้นมาผมยุเลยคับ ยุให้ทำศัลยกรรมเพราะผมว่าทุก
อย่างokแล้วขาดที่นมจุดเดียว แฟนไม่กล้าแถมดันไปซื้อเครื่องนวดอะไรไม่รู้ในเวป Fclubmanตอนแรกผมพนันกันเลย
ว่ามันจะขึ้นมาซักแค่ไหนเชียว เวลาผ่านไป2เดือน ผมต้องยกนิ้วให้เลยคับไม่อยากเชื่อมันใหญ่ขึ้นกว่าเดิมจนรู้สึกได้เลย
จริงๆ นวัตกรรมของผู้หญิงนี่ยอมรับเลยนะคับว่าสุดยอดจริงๆ
ใหญ่ได้โดยไม่ต้องพึ่งศัลยกรรมเลย งง+จริงๆ

เริ่มกระทู้โดย: อยากรู้ว่านิ่มป่าว ที่ 7 ส.ค. 09, 23:21 น
ผมว่า ข้าง บน นิ่มข้างล่างแข็งอ่ะนมหญิง

เริ่มกระทู้โดย: เอเม ที่ 9 ส.ค. 09, 16:07 น
โดนเเล้วขอบอกว่าเสียวๆๆๆ q*021

เริ่มกระทู้โดย: ทิวแทน ที่ 31 ส.ค. 09, 15:12 น
ผมไมรู้สึกอย่างไรเลยเพราะว่าไม่เคยเยสไครเลย

เริ่มกระทู้โดย: คนขี้รำคาญ ที่ 31 ส.ค. 09, 15:51 น
จะดูดก็ไม่หรอก แต่ให้เป็นเวล่ำเวลาหน่อย นี่อะไรดูดแล้ว มี XX ก็แล้ว ก็ต้องนอนเขี่ยหัวนมตลอดเวลา บอกตรงว่าหงุดหงิด
แล้วก็รำคาญ.. q*011

เริ่มกระทู้โดย: เสียวเหมิงกาน ที่ 31 ส.ค. 09, 16:03 น
 q*056เราว่ามันเสียวดีนะ แบบว่า มันส์สุด ๆ เราชอบให้แฟนดูดมันแรง ๆ มันมีความรู้สึกแบบว่า สุดยอดเลยอ่ะนะ สวรรค์จริง ๆ q*056   ชอบดูด ๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เริ่มกระทู้โดย: อยากโดนดูด ที่ 5 ก.ย. 09, 11:23 น
 q*056 เราอยากดโดนจับ ดูด คลึง

แล้วอยากโดนทุกอย่างเล้ย

เริ่มกระทู้โดย: Mintymintyll ที่ 5 ก.ย. 09, 16:26 น
เป็นเราเราก็ชอบนะ..ดูดๆ จับๆ บีบๆ คลำๆ...

แระที่สำคัญทำให้...เราใหญ่ขึ้นอีกด้วย...อิอิ

เริ่มกระทู้โดย: ทงแซง ที่ 5 ก.ย. 09, 17:39 น
อยากโดนค่ะ 55+

เริ่มกระทู้โดย: อิโมชั่น ที่ 13 ต.ค. 09, 11:25 น
เรียนหนังสือจบกันรึยัง !!~ q*016

เริ่มกระทู้โดย: ไร้เดียงสา ที่ 13 ต.ค. 09, 13:20 น
จะอะไรกันนักหนาแค่ผู้ชายดูดหัวนม ยังเอามาตั้งกระทู้กัน วัน ๆ ไม่ทำอะไรกันหรือไร ที่มานั่งตอบกระทู้บ้าๆ กัน แต่ได้สักทีคงเสียวแย่