หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - หน้าเริ่มมีริ้วรอยและจุดด่างดำ แก้ยังไงดีค่ะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => สุขภาพ-ความงาม => ข้อความที่เริ่มโดย: noozeenaka ที่ 2 มิ.ย. 21, 13:59 น

หน้าเริ่มมีริ้วรอยและจุดด่างดำ แก้ยังไงดีค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: noozeenaka ที่ 2 มิ.ย. 21, 13:59 น
ช่วงนี้กุ้มใจกับสภาพผิวหน้าตัวเองมาก ไม่ว่าจะเป็นริ้วรอยหรือจุดด่างดำ ก็เลยอยากจะขอคำแนะนำหน่อยจ้า ว่าควรทำอย่างไรดี

เริ่มกระทู้โดย: nudangs ที่ 4 มิ.ย. 21, 22:57 น
แนะนำให้ทาเจลว่านหางจระเข้ ค่ะ ถ้าเป็นคนผิวแพ้ง่าย แนะนำว่าให้เลือกซื้อแบบที่ไม่มีน้ำหอม พาราเบนและแอลกอฮอล์จะดีต่อผิวหน้าที่สุด

เริ่มกระทู้โดย: goryaas ที่ 9 มิ.ย. 21, 09:52 น
ลองใช้ครีมตัวนี้ดูค่ะ Ultra V Idebenone Age Returning Cream สำหรับเราใช้แล้วเห็นผลดีมากเลย ริ้วรอย จุดด่างดำ ตัวนี้เอาอยู่จ้า อารมณ์ฟิลล์เหมือนได้เข้าคอร์สดูแลผิวหน้าแบบเจ้าสาว

เริ่มกระทู้โดย: a_jinda ที่ 11 มิ.ย. 21, 09:34 น
จริงๆถ้ามีงบก็แนะนำเลเซอร์หน้าใสเลยจ้า ค่าใช่จ่ายสูง แต่ก็เห็นผลลัพธ์ทันที แทบไม่ต้องลุ้นว่าจะได้ผลอย่างที่ต้องการหรือไม่ ?

เริ่มกระทู้โดย: my_yam ที่ 15 มิ.ย. 21, 10:23 น
ถ้าราคาไม่แพง แต่มันโอเคเกินราคา เราแนะนำให้ลองใช้ครีม Ultra V Idebenone ตัวนี้ช่วยเรื่องริ้วรอย และช่วยปรับผิวหน้ากระจ่างใสขึ้นเห็นเร็วเหมือนกัน เราใช้มา 2-3 สัปดาห์ก็สัมผัสได้ถึงสิ่งที่ค่อยๆ เปลี่ยนของผิวเราแล้ว

เริ่มกระทู้โดย: tip_kamolrat ที่ 17 มิ.ย. 21, 14:40 น
ดื่มน้ำเปล่าเยอะจะช่วยดีท็อกซ์ของเสียในร่างกาย ช่วยให้ผิวพรรณเปล่งปลั่งมากขึ้น ส่งผลให้รอยสิวต่างๆ จางลงเร็วขึ้นด้วยนะ   Kamolrat

เริ่มกระทู้โดย: tip_kamolrat ที่ 17 มิ.ย. 21, 14:41 น
ดื่มน้ำเปล่าเยอะจะช่วยดีท็อกซ์ของเสียในร่างกาย ช่วยให้ผิวพรรณเปล่งปลั่งมากขึ้น ส่งผลให้รอยสิวต่างๆ จางลงเร็วขึ้นด้วยนะ