หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - เหนื่อยท้อกับชีวิต และเพิ่ม script สำหรับ IE 10 – 11 ค่ะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ชุมชนไทยเมท => ข้อความที่เริ่มโดย: Gifzi ที่ 8 พ.ค. 21, 01:50 น

เหนื่อยท้อกับชีวิต

เริ่มกระทู้โดย: Gifzi ที่ 8 พ.ค. 21, 01:50 น
ตอนนี้ตกงานมีผู้ใหญ่ใจดีคนไหนหางานให้ทำบ้างค่ะตอนนี้ตกงานค่ะอยากทำงานมากค่ะตอนแรกทำงานร้องเพลงแล้วร้านปิดเพราะโควิดค่ะหาสมัครงานที่ไหนหลายทีไม่มีคนรับเลยค่ะมีใครต้องการคนงานบ้างค่ะอยุ่แถวพระรามสองค่ะต้องเลี้ยงลุกน้อย6เดือนค่ะเพราะต้องชื้อนมแพมเพิสให้น้องค่ะตอนนี้ค้าห้องก็ไม่ได้จ่ายขอเขาช้าจ่าย10นี้ไม่รุ้จะมีห้องอยุ่อีกป่าวเคลียดมากๆๆทักไปขอความช่วยเหลือญาติพี่น้องไม่มีใครช่วยเลยค่ะเขาบอกตกงานไม่มีเหมือนกันแต่เรานั้งตกค่าห้องค่านมลุกต้องเลี้ยงลุกแม่เลี่ยงเดียวอยุ่กับน้องสาวสองคนน้องสาวก้เรียนอยุ่ด้วยดีนะปิดเทอมไม่งั้นตายหนักกว่าเก่าแน่พ่อก้เสียแล้วทักไปหาแม่ก้ไม่มีตังจะกับบ้านขิค่ารถแม่บอกไม่มีอีกอะไรจะขนาดนี้ท้อมากมีใครมีงานให้ทำบ้างค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: catnasa_mk ที่ 23 มิ.ย. 21, 09:44 น
คงผ่านไปได้แล้วนะ พอดีพึ่งมาอ่านเจอครับ