หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ง่วงก็ง่วง แต่ความรู้สึกคันน้องสาวมีเยอะกว่าทำให้นอนไม่หลับ จากอาการตกขาว

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => คลับสุขภาพ => ข้อความที่เริ่มโดย: blahblahmean ที่ 6 เม.ย. 21, 22:24 น

ง่วงก็ง่วง แต่ความรู้สึกคันน้องสาวมีเยอะกว่าทำให้นอนไม่หลับ จากอาการตกขาว

กระทู้: ง่วงก็ง่วง แต่ความรู้สึกคันน้องสาวมีเยอะกว่าทำให้นอนไม่หลับ จากอาการตกขาว
เริ่มกระทู้โดย: blahblahmean ที่ 6 เม.ย. 21, 22:24 น
น้องไม่แน่ใจว่าอาการตกขาวที่เป็นอยู่ผิดปกติไหม แต่ตกขาวเยอะมากและรู้สึกคันภายในช่องคลอด ทำให้ตอนนี้ก็นอนไม่หลับเลยค่ะ ลุกเข้าห้องน้ำตลอด พรุ่งนี้เช้าไปหาหมอดีไหมคะ

กระทู้: ง่วงก็ง่วง แต่ความรู้สึกคันน้องสาวมีเยอะกว่าทำให้นอนไม่หลับ จากอาการตกขาว
เริ่มกระทู้โดย: beekkza ที่ 10 เม.ย. 21, 19:35 น
ถ้าเราเป็นนะคันแค่ไหนเราก็หลับคะ q*076

เริ่มกระทู้โดย: piimiime ที่ 11 เม.ย. 21, 21:02 น
 น่าสงสารจังเลยทำไมไม่ลองไปคุยกับเภสัชแถวบ้านดูปากซอยมีไหม เราอาการให้ฟังเดี๋ยวหมอเขาจะจัดยามาให้เอง

เริ่มกระทู้โดย: simbaaa7 ที่ 11 เม.ย. 21, 21:06 น
เหมือนจะเคยเป็นแล้วหมอจ่ายยาตัวนี้มาให้ บาลานซ์แอคทีฟ ใช้ก่อนนอนทุกครั้งแต่ประมาณ 20:00 น แล้วก็ทาแล้วนะ บีบให้หมดหลอดใช้ทุกวันต่อให้หายแล้วก็ต้องใช้ต่อจนครบ 7 วันค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: ilikehair ที่ 13 เม.ย. 21, 13:56 น
ถ้าเป็นแบบเดียวกับเรา ไปซื้อตัวนี้มาใช้ดูไหม บาลานซ์แอคทีฟ เภสัชเป็นคนจ่ายมาให้ เภสัชบอกเราเป็นเชื้อราในช่องคลอดแถมมีกลิ่นปลาเค็มจากน้องสาวอีก เรื่องกลิ่นหายไปตั้งแต่วันแรกที่ใช้ส่วนเรื่องอาการตกขาวและคันประมาณ 4 วันก็หาย

เริ่มกระทู้โดย: trixix ที่ 13 เม.ย. 21, 14:02 น
ดีนะผมเป็นผู้ชาย