หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ใครมีพ่อแม่หน้าเด็ก แล้วมีปัญหาเวลาไปเที่ยวด้วยกันแบบเราบ้าง  (อ่าน 146 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 21 พ.ย. 17, 15:42 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เราหงุดหงิดมากเลยอ่ะ ชอบโดนคนรู้จักแซวบ่อยๆเวลาเดินกับแม่ แบบ ...

"คนไหนแม่ คนไหนลูกอ่ะ?"
"อ่าว (ชื่อเรา)มากับพี่สาวหรอ?"
"(ชื่อแม่เรา)เดินกับลูกนี่สวยพอๆกันแล้วนะเนี่ย ลูกจะแซงแม่แล้ว"

คืออยากถามว่าขำมากป่ะ คือจะบอกว่าแม่เราหน้าเด็กงี้? แต่พูดแบบนี้ทำให้เรารู้สึกว่าเราหน้าแก่ไปด้วยเลยไง
เราไม่ชินอ่ะ เมื่อก่อนเดินด้วยกันไม่เห็นมีใครพูดอะไรแบบนี้ ก็ปกติดี
พอแม่ไปทำ Face Lock มาที่ธีรพรคลินิก หืมมม มีแต่คนชมคนแซว
คือเข้าใจว่าแม่หน้าตึงขึ้น หน้าเด็กลงนะ แต่ไม่คิดว่าจะทำให้ดูรุ่นเดียวกับเราขนาดนี้ป่ะ
เรา 23 แต่แม่เรา 48 ไง พอไปดึงหน้ามาเลยกลายเป็นเพื่อนกันเฉยย
นี่พ่อบอกจะไปทำบ้าง เราคัดค้านสุดแรง!
ไม่งั้นเวลาไปเดินกับพ่อมีหวังคนได้หาว่าเรามากับเสี่ยหนุ่มแน่ๆ ไม่ไหวเน้อออ

ใครเจอปัญหานี้แบบเราบ้าง นี่เริ่มไม่แน่ใจแล้วว่าแม่เราหน้าเด็ก หรือเราแก่เร็ว แง้!!
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 22 พ.ย. 17, 14:30 น »

face lock คืออะไรคะ? ทำให้หน้าเด็กหรอ? สนใจค่ะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 22 พ.ย. 17, 18:18 น »

อ่าาา ใช่ค่ะ มันเป็นแบบผ่าตัดดึงหน้าอ่ะค่ะ แม่บอกมันจะถาวรกว่าร้อยไหมนะ เราก็ไม่ค่อยรู้เรื่องหรอผม้แต่ตอนนี้แม่หน้าเด็กลงเยอะจริงๆ จนเราเคืองอ่ะบอกเลย

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 23 พ.ย. 17, 16:47 น »

เฟซล็อคคือแบบนี้ค่ะ ดูคลิปน่าจะเข้าใจกว่า

ป้าเราก็ทำค่ะตอนทำเสร็จจะมีแผลแค่ตรงไรผมค่ะ ถ้าผู้ชายจะเห็นอยู่ แต่ผู้หญิงมีแนวผมปิดแบบป้าเราจะไม่ค่อยเห็นค่ะ แทบดูไม่ออกเลย แค่วันสองวันแผลก็หายแล้ว
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 24 พ.ย. 17, 15:36 น »

แม่เราเคยร้อยไหมกับทำ hi-fu นี่ยังว่าจะไปทำ face lock ที่ธีรพรเหมือนกัน เรื่องความสวยนี่หญิงแม่ทุ่มเท่มาก
Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม