หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: เรื่องเล่าสยองสาวๆ ชายคนนี้บนรถเมล์ ปอ.แอร์เย็นๆ  (อ่าน 21597 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 1 เม.ย. 16, 18:12 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

สวัสดีค่ะ คืออยากเตือนภัยผู้ที่ใช้รถโดยสารสาธารณะกันนะคะ เมื่อวันที่ 31 มี.ค. 59 เวลาประมาณ 6 โมงเย็น เจ้าของกระทู้ได้ขึ้นรถเมล์ ปอ.28 จากอนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ เพื่อเดินทางกลับบ้าน โดยเลือกที่นั่งแถวที่ 2 ใกล้ประตูทางขึ้น (ซึ่งคิดว่าปลอดภัยแล้ว) คือตอนแล้วคนที่นั่งข้างเป็นน้องผู้หญิงค่ะ แต่พอถึงที่จัดงานกาชาด น้องเค้าก็ลงไป และมีผู้ชายคนนึงมานั่งแทน

ซึ่งเจ้าของกระทู้เห็นว่าเดินมาจากทางด้านหลัง (ไม่ใช่ผู้โดยสารขึ้นมาใหม่) ระหว่างนั้นเจ้าของกระทู้คุยโทรศัพท์กับน้องอยู่ค่ะ และเริ่มรู้สึกว่า มือของผู้ชายมาโดนแขนเรา ก็เลยเริ่มเขยิบไปชิดหน้าต่าง ผู้ชายคนนั้นก็เขยิบออกห่างค่ะ และลุกเดินไปที่ประตู แล้วเดินกลับมานั่งอีกค่ะ แล้วบอกกระเป๋ารถเมล์ว่า นึกว่าถึงป้ายที่เค้าจะลงแล้ว

สักพักผู้ชายคนนั้นลุกไปนั่งข้างหลังค่ะ ซึ่งเจ้าของกระทู้ไม่ได้สังเกตว่าไปนั่งตรงไหน แล้วมันก็เอามือสอดมาข้างเบาะ ติดกระจก (มันมานั่งข้างหลังเบาะเจ้าของกระทู้) เพื่อจะทำทํามิดีมิร้ายค่ะ เจ้าของกระทู้รู้สึกตัว หันไปแบบเห็นมือมือคาตาเลยค่ะ แล้วก็หันไปมองหน้ามัน แล้วมันก็รีบลุกไปเลยค่ะ

วินาทีนั้นไม่ได้อายนะคะ ถ้าจะด่ามัน แต่ก็ห่วงความปลอดภัยตัวเองเหมือนกัน มันก็ลุกไปยืนตรงประตูเพื่อที่จะลง ระหว่างนั้นพี่กระเป๋ารถเมล์ก็เดินมาคุยด้วยค่ะ บอกเห็นมันเดินไปเดินมา แล้วพี่เค้าก็ยืนแบบกันไว้ให้ (ขอบคุณนะคะ) โรคจิตมันลงตรงป้ายโลตัสปิ่นเกล้า พยายามถ่ายรูปไว้แต่มันหันหลังอย่างเดียวเลย ภาพไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ ลักษณะตัวสูง ผิวขาวค่ะ หน้าตี๋ เผื่อใครเจอเข้าก็ระวังตัวด้วยค่ะ

ขอบคุณกระทู้จากคุณ สมาชิกหมายเลข 3070174 เว็บพันทิป
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

Tags:
Guest
Kukkuk
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 2 เม.ย. 16, 08:05 น »

ตะโกนเลยครับว่าคุณคนนี้จะลวนลาม รับรองโดนกระทืบคาตี-นแน่นอน

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
bvc
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 3 เม.ย. 16, 11:36 น »

ตั้งชื่อหัวเรื่องผิดรึปล่าวคับ ...น่าจะ เปนเรื่องเล่า ชวนเสียวๆของสาวๆ จะดีก่านะคับ อิอิ....เหมือนในหนังAV ญี่ปุ่นเล๊ย .. ผู้หญิง เด้งรับ มันมั่ก.....
ผู้ชาย ก้อทั้งล้วง ทั้งควัก ผู้หญิง ก้อแก้ผ้า เคลิ้มรับ .. ผู้ชาย ก้อเลยสาวเอาๆ มันส์ กันทั้งคู่ พอนำ้ แตก ก้อจบ ลงรถ กลับบ้าน... 555555 q*073q*073

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ

ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:  
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม