หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: Review Nutrifresh : เครื่องดื่มจากพืชผักและผลไผลไม้ ธรรมชาติ 100%  (อ่าน 299 ครั้ง)
Guest
Cherry Angel
เรทกระทู้
« เมื่อ: 23 ก.ย. 15, 05:42 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

สวัสดีค่ะ ชื่อ"เชอรี่" มีลูกสาวหนึ่งคนค่ะ ชื่อ " น้องปริญญ์
อยากจะแชร์ประสบการณ์ รีวิวเครื่องดื่ม นิวทริเฟรช ค่ะ ตั้งแต่เราตั้งครรภ์จนคลอดลูผมปร่างที่สวยงาม ได้หายไปจากสารระบบเมื่อไรไม่รู้ มารู้ตัวอีกทีก็อ้วนเป็นหมูซะแล้ว ตอนตั้งครรภ์ไม่เท่าไรสิค่ะ แต่พอคลอดน้องแล้ว เราจะปล่อยให้หุ่นแผละแบบนี้คงไม่งาม ทั้งครอบครัวเราและครอบครัวสามีลงมติแป็นเอกฉันท์ว่า ช่วยลดความอ้วนหน่อยเถอะ
จึงลองสอบถามจากเพื่อนที่เคยอ้วนว่ามีผลิตภัณฑ์ตัวไหนที่กินแล้วไม่มีผลกระทบต่อร่างกายไหม เพราะว่ากำลังให้นมลูกอยู่ ไม่อยากลดความอ้วน แล้วส่งผลกระทบถึงนมไม่ได้คุณภาพ เพื่อนจึงแนะนำเครื่องดื่ม นิวทริเฟรช แถมบรรยายสรรพคุณซะต้องออกไปซื้อในทันที แต่ก่อนซื้อขอศึกษาหาข้อมูลซะหน่อย
จากการศึกษาข้อมูลทางเนต ทำให้ทราบว่า Dr.Jau-Fei Chen เป็นเจ้าของผลิตภัณฑ์ นี้ ท่านได้อุทิศเวลาให้กับการค้นคว้าวิจัยร่วมกับนักวิทยาศาสตร์และนักสมุนไพรหลายท่าน โดยมุ่งเน้นที่การรักษาด้วยพืชธรรมชาติเป็นหลัก จนได้รับรางวัล Asia Pacific Super Excellent Brand - Outstanding Brand Excellence Award (2012) ได้รับรางวัลขนาดนี้ มั่นใจได้ว่าเครื่องดื่มนี้ต้องดีแน่นอน ต้องรีบพิสูจน์แล้ว
ได้ของมาแล้วจ๊า ราคากล่องละ1500 บาท มี 30ซอง ตัดสินใจเลือกรสชาติสตรอเบอร์รี่ เพราะว่าเป็นคนชอบกินสตรอเบอรี่ คราวหน้าว่าจะลองรสชาติมิกซ์ฟรุ๊ต และ ออริจินอล ที่ชอบเพราะส่วนผสมเป็นผงอยู่ในซองเดียว ไม่ต้องมานั่งผสม เนื่องจากเคยกินยี่ห้ออื่นต้องมานั่งผสมต่างหาก พร้อมชงละจ้า วิธีการชงไม่ยากเลยเพียงแค่ผสมนิวทริเฟรช ลงในน้ำเปล่า คนให้เข้ากัน ไม่ควรผสมนิวทริเฟรชในน้าร้อน เพราะความร้อนสามารถทาลายสารอาหารในผลิตภัณฑ์ได้ (พนักงานขายได้ให้ข้อมูลไว้ค่ะ) รสชาติใช้ได้ อร่อยโดนใจสาวกสตรอเบอรี่มาก กินไม่ยาก แทนข้าว 1 มื้อได้เลย ตอนนี้กำลังดื่มแทนข้าวเย็นอยู่ ไว้ได้ผลว่าน้ำหนักลดหรือไม่ ลดลงกี่กก. จะมาแจ้งให้ทราบอีกทีนะคะ ตอนนี้ขอตัวไปดูเจ้าตัวเล็กก่อน ร้องหาแม่ละค่ะ q*071

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
miimi
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 23 ก.ย. 15, 15:47 น »

q*073 สนใจค่ะ สั่งได้จากไหนบ้างคะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
Cherry Angel
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 24 ก.ย. 15, 03:30 น »

เค้าโทรสั่งที่เบอร์ 026531245, 0816477190 หรือ ถ้าสะดวก FB เข้าไปสั่งที่ inbox ได้นะ ตามไปที่ Link นี้เลยจ้า https://www.facebook.com/rmilrakk?fref=photo

** ตอนนี้ใน FB มีขาย Nutrifresh‬ ขนาดทดลอง เพียง 150 บาทด้วย เผื่ออยากลองทั้งสามรสชาด (จัดสงฟรี แบบลงทะเบียน) ว่าจะสั่งมาลองเหมือนกัน เพราะว่าตอนนี้ดื่มแต่รสสตรอเบอรี่ เห็นเพื่อนบอกมิกซ์ฟรุ๊ตก็อร่อยจ้า q*062

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม