หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: อยากทำคาง มากกเลยค่ะ  (อ่าน 389 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 19 ก.ค. 15, 21:42 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เราเป็นคนหน้ารูปไข่ หน้าผากกว้างนิดนึง แต่ตรงคางไม่มีเลยค่ะ ถ้าเอามือหยิบๆ แทบจะไม่เห็นเลย สั้นมาก เวลาถ่ายรูปถ้าหน้าตรงก็ดูได้ แต่หันข้างเหมือน หน้าไม่สมส่วนเลยอ่ะ คางนี่หายไปเลย q*078q*078
แต่ไหนแต่ไรก่อนรู้จักศัลยกรรมด้วยซ้ำคิดว่าอยากมีคางยาวๆกว่านี้จัง
ตอนนี้รู้ว่ามีวิวัฒนาการอะไรต่างๆมากมาย แต่ก็ยังไม่กล้าไปทำ
จนได้รู้จักเพื่อนคนนึงเค้าไปทำคางมาที่คลีนิคศัล ชื่อดังที่หนึ่งและคลีนิคนี้ก็มีการทำรายการรายการหนึ่งไว้ด้วย เกี่ยวกับศัลนี้แหละ แต่พอรู้ราคาเท่านั้นแหละรู้สึกว่าทำมาแพงมากก
เค้าก็เชียร์ให้เราไปทำ เพราะเค้าบอกว่าเรามีครบแล้ว จมูกก็โด่ง ตาก็โต แต่ขาดแค่คาง q*071q*071q*071
กระตุ้นจนเราแอบอยากไปทำ ซะเลยทีเดียว อิอิ
แต่เค้าก็บอกแต่ข้อดีน่ะ ว่ามันจะทำให้เราดูครบขึ้น
แต่เราก็ไม่รู้ว่ามันมีข้อเสียมั้ย อย่างเพื่อนเราไปทำจมูกมา โดนแฟนละเมอฟาดมือใส่ จมูกแทบหลุดเลย
และเราก็ไปปรึกษาคุณหมอที่รู้จักแล้ว เค้าคิดแค่ หมื่นเดียว (ไม่รู้แพงป่าว) และทำยาวออกมาแค่ 1 เซนต์เท่านั้น
เราก็แปลกใจ ทำไมทำแค่ เซนต์เดียว หมอบอกว่าแค่นั้นก็พอแล้วเวลามันอยู่นหน้าเรา
เพื่อนๆ มีใครเคยทำ หรืออยากทำ หรือหาข้อมูลกันบ้างค่ะ ช่วยบอกหน่อย จิตสำนึกการอยากมีคางของเรารุนแรงขึ้นทุกวัน อิอิ
q*083q*083q*083q*083q*083q*083

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 23 ก.ค. 15, 12:32 น »

ฝากแนะนำที่รักษ์-คุณคลีนิกคะ ที่นี้เค้า หลากหลายบริการ โบทอกซ์ เมโส โบทอกซ์ โบทอกซ์ ลดกราม โบทอกซ์ ลิฟท์หน้า โบทอกซ์ ลดริ้วรอยรอบดวงตา โบทอกซ์ ลดริ้วรอยขมวดคิ้ว โบทอกซ์ ลดริ้วรอยหางตา โบทอกซ์ ปรับรูปหน้า โบทอกซ์ ปรับรูปจมูก โบทอกซ์ ลดน่อง ในราคาที่คุณคุ้มค่า มีคุณหมอที่มีคุณภาพ ตอนนี้เค้ามีโปรโมชั่นลองเค้าไปดูก่อนนะ เราไปทำมารู้สึกประทับใจมาก ขอบคุณมากๆนะคะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ก.ค. 15, 12:45 น โดย medilight » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 23 ก.ค. 15, 12:57 น »

ฝากแนะนำที่ รักษ์-คุณ คลีนิกคะ อีกหนึ่งทางเลือกแบบไม่ต้องผ่าตัด ร้อยไหมหน้าเรียว อีกทางเลือกสำหรับคนที่ไม่ต้องการผ่าตัด หลังทำเสร็จเห็นผลทันทีและไม่ ต้องพักฟื้น เหมาะสำหรับคนที่แก้มหย่อนไม่มากนัก สามารถทำร่วมกับการ ร้อยไหมละลายแบบเดิมและการฉีดโบทอกซ์ลิฟท์หน้า เพื่อให้ได้ผลมากที่สุด
หรือจะเป็น โบทอกซ์ หลากหลายบริการ โบทอกซ์ เมโส โบทอกซ์ โบทอกซ์ ลดกราม โบทอกซ์ ลิฟท์หน้า โบทอกซ์ ลดริ้วรอยรอบดวงตา โบทอกซ์ ลดริ้วรอยขมวดคิ้ว โบทอกซ์ ลดริ้วรอยหางตา โบทอกซ์ ปรับรูปหน้า โบทอกซ์ ปรับรูปจมูก โบทอกซ์ ลดน่อง ในราคาที่คุณคุ้มค่า สนใจติดต่อสอบถามได้นะคะ ทำมาแล้วรู้สึกประทับใจ ขอบคุณคะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 28 ก.ค. 15, 11:25 น »

ทำบุญมาน้อยเหมือนกันเลยค่ะ ได้มาหมดทุกอย่างยกเว้นคาง จะถ่ายรูปทั้งทีต้องหามุมกล้อง (เชิดจนคอแทบเคล็ดอะค่ะ) ตามสโลแกนของสาวๆยุคนี้นะคะ ‘ทำบุญสวยชาติหน้า ทำหน้าสวยชาตินี้’ อยากสวยก็ไม่รอค่ะ ทำโล้ดดดด!! ถ้าให้แนะนำนะคะ เท่าที่ตามจากเน็ตไอดอลทั้งหลาย เราว่าหน้าเรา(และหน้าเจ้าของกระทู้คงจะเบ้าเดียวกับสุนันทาเดวา เข้าข้างตัวเองไปอีก) เราเห็นสุนันทาไปทำมาค่ะ ที่ SLC เป็นแบบเสริมด้วยซิลิโคนนิ่มพิเศษ เราว่าหน้านางตอนนี้โอเคเลยนะคะ ธรรมชาติสุด ดูไม่หลอก ยังไงเจ้าของกระทู้ลองศึกษาดู ถ้าชอบแบบธรรมชาติไม่แหลมพุ่งปรี๊ดดด SLC ถ้าจะเวิร์ค (เก็บตัวแพรพ)

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 17 ส.ค. 15, 10:49 น »

SLC ก็น่าสนนะคะ ถามหลายคนแล้วก็บอกว่าดี
คุณหมอให้คำแนะนำดี ออกมาสวยทุกคนเลยจ้ะ
อยากทำเหมือนกันอะ... เก็บตังแพรบบ
q*073
Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม