หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: มันเริ่ดมาก เลยมาเล่าให้ฟังค่ะ  (อ่าน 673 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 22 ก.ย. 14, 19:58 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เพื่อนแนะนำให้ดื่ม Foxy เป็นยาสตรี 7 วันเห็นผลค่ะ ตอนแรกไม่ค่อยจะเชื่อคิดว่าเพื่อนโม้ซะอีก แต่เพื่อนมันบอกว่าไม่ได้โม้ เอามาให้ลองทาน 7 วัน นี้พอทานไปได้ 7 วันยอมรับเลยว่าผิวใสขึ้นค่ะ อันนี้คุณครูของลูกที่โรงเรียนทักเลย ปลื้มมาก เลยอยากมาเล่าให้ฟังค่ะ เพื่อนว่ามันมีสมุนไพรกว่า 60 ชนิด ของเขาดีจริงค่ะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 22 ก.ย. 14, 20:14 น »

q*073 น่าสนใจอยากลองมั่งจังค่ะ ไม่ทราบว่ามีขายทั่วไปหรือป่าวค่ะ
แล้วFoxy นี้เป็นยาสตรีแบบไหนอะคะ ทานยากหรือป่าว แบบว่าแอบกังวลกลัวมันจะเหม็นเดี๋ยวจะทานไม่ได้ ซื้อมาแล้วไม่ได้ทานเสียดายอะคะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 22 ก.ย. 14, 20:23 น »

q*062 สงสัยต้องจัด Foxy ซะหน่อยแล้ว พี่ที่ร้านทำผม กับน้าสาวเราเขาก็ทาน เชียร์อยู่เหมือนกัน

add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 23 ก.ย. 14, 12:32 น »

q*071 ฟ็อกซี่ ของเขาดีจริงๆ ลองมาแล้วเช่นกัน

add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 23 ก.ย. 14, 20:17 น »

น่าสนใจ สงสัย คงต้องไปหาซื้อ มาทานบ้างแล้วค่ะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 26 ก.ย. 14, 08:41 น »

เเต่สำหรับเรานะ สิ่งดีดีที่อยากบอกต่อให้ ทานกัน ลองคันหาคำว่า วิตามินเลเซอร์ หลังการทาน 10 นาที หน้ากระชับเลย รอยเเผลเป้นหายเลย เด้ง ใสเฉยเลย ร่องแก้มยกกระชับขึ้นเลย ค่ะ อันนี้อยากมาเล่าเเละ บอกต่อสุภาพคุรจะดี คุรหมอเเนะนำ เรา หาคุณหมอ สถาบันแห่งหนึ่ง เรื่อง สุขภาพผิวชั้นนำ ท่านเเนะนำว่าตัวนี้สุดยอดเเล้ว เออเราทานก้งงนะ รอย ต่างต่างหายหมดเเล้ว ร่างกายเหมือน ออกกำลังกาย ไม่มีเอฟเฟก ดีใจที่ได้เจอสิ่งดีดีดี กับเขาบ้าง ตอนนนี้หน้าอย่างกัย กระจกนะคะ่ เพะรา เหมือนเราออกกำลังกายทุกวัน ลอง หาทาน ดูกันค่ะเคล็ดลับพวก ดารา เซเล็บเขาจะทราบ กินเเล้ว อืม เราก้งง 10 นาทีเห้นผล

add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 29 ก.ย. 14, 18:40 น »

อยากลองมั่งจัง ราคาแพงป่าวค่ะ Foxy อะ

Tags:  ยาสตรี Foxy ยาสมุนไพร 

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม